Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คนี้จัดอยุ่ไหนระดับไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เจ๋งดีครับ ถ้า ซีพียู 5000+black ก็น่าจะพอดีกว่านี้นะ

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
      แต่ผมว่า CPU. กับ RAM. ไม่แรงเท่าไรสเป็คเครื่องเก่า

P.3 600Mhz
      RAM. 64MB
      เทียบกับเครื่องเก่าท่าน มันคนละเรื่องกันเลยนะนั่น สเปก 98 กะ Vista

Comment

โอ๊ย เห็นสเปกเครื่องเก่า งง เยย อ่า เอาไปเทียบกานได้งายยยย

เครื่องเก่า P.3 ram 64 ไปบริจาคโรงเรียน เขายังจะไม่เอาเลยท่าน

5555 + คิดได้งัย

Comment

ใช้ให้คุ้มเดี๋ยวสเป็คนี้ใช้ให้ของส่วนใหญ่หมดประกันชักปีค่อยเอาไปขายตาบชานเมืองขายดีต้องถูกๆๆด้วย

Comment

สเปกเราคล้ายๆกันร รึปล่าว เหอๆ ผมแรงกว่าหน่อย

Comment

ผมหล่อกว่า ไม่เกี่ยวกับเครื่อง อิอิอิอิ

Comment

ระดับไหนอยู่ที่ใจครับ..

Comment

เล่นเกมส์ ทั่วไป ปรับ mediem ชิวๆ

Comment

กลางๆ ครับ ถ้าเล่นแต่เกมส์ยิงไข่ หรือ แค่ดูหนัง สเปคนี้ก็พระเจ้าแล้ว -_-"

Comment

ใช้ให้คุ้มค่าตัว ก็ถือว่าอยู่ในระดับเทพได้เลย....

Comment

อยู่ในระดับประหยัดครับ
                        ------------------
                        ความเทพมันไม่ได้อยู่ที่สเป็คคอมหรือความแรง มันอยู่ที่การดึงศักยภาพของผู้ใช้มากกว่า
                        ญาติผมมันใช้สเป็คเทพ พ่อมันประกอบให้ร้านจัดสเป็คให้ด้วยงบ 5 หมื่น
                        ทุกวันนี้มันใช้พิมพ์งาน กับ เล่นเกม แร็คนาร๊อค
                        คอมเครื่องละไม่ถึง 2 หมื่นก็ทำได้...อิอิ

Comment

Working...
                        X