Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับที่รองเมาส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับที่รองเมาส์

อยากทราบว่าที่พันทิพงามวงวานมีที่รองเมาส์ของ razer ขายรึป่าวครับ ใครที่รู้ช่วยบอกทีครับว่าขายที่ร้านไหน ชั้นอะไร เดี๋ยวต้นเดือนหน้าจะไปซื้อแล้วครับ

ขอบคุณมากๆครับ
    Last edited by zelzer; 28 May 2008, 18:57:44.

ขออนุญาติขุด1ทีนะครับ

Comment

ที่ลองเม้าส์เลเซอร์ ??

ผมใช้กระดาษ A4 วางเอาครับ

Comment

ผมใช้ที่ปูสระว่ายน้ำ เดโชโย่ว น่ะครับ แผ่นใหญ่ดี - -"

p.s.ตอนปูสระที่บ้านแล้วมันเหลือ เลยเอามารองเม้าส์

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
          ผมใช้ที่ปูสระว่ายน้ำ เดโชโย่ว น่ะครับ แผ่นใหญ่ดี - -"

p.s.ตอนปูสระที่บ้านแล้วมันเหลือ เลยเอามารองเม้าส์

ว่างๆผมไปว่ายน้ำ นะ อิอิ

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post

ที่รองเม้าส์อย่างหรูเลยครับ

Comment

ความจริงเมล์เลเซอร์ไม่ใช้ที่รองจะ Work กว่านะผมว่าถ้าใช้ที่รองมีลายการ์ตูน Logo ต่าง ๆอัตตราการสท้อนเเสงเข้าเซนเซอร์มันจะบิดเบือน

Comment

เลเซอร์ปกติมานได้ทุก ผิวนิ หรือว่า optical ครับ

Comment

ยี่ห้อ razer ป่ะ เหมือนเคยได้ยินว่ามียี่ห้อนี้นา

Comment

ผมว่าเจ้าของกระทู้ หมายถึงที่รองเมาส์ ยี่ห้อ Razer มากกว่านะครับ

ไม่รู้ว่าที่พันทิพย์งามวงศ์วานมีหรือป่าว แต่รู้ว่าที่เดอะมอลล์งามวงศ์วานมีครับ

จำชื่อร้านไม่ได้ แต่เป็นร้านที่ขายเกมแท้เยอะๆ ร้านอยู่ชั้น IT City ครับ

Comment

อยากลองใช้บ้าง อิอิ

Comment

เป็นหยังหว่า ไอ้แผ่นรองเม้า์ท์ืยี่ห้อนี้

Comment

ไม่ได้พูดถึงเมาส์ Laser แต่หมายถึง ที่รองเมาส์ Razer
                          http://www.overclockzone.com/pod/Yea...azer_exactmat/

Comment

ที่เดอะมอลราคา1500

Comment

ของเขาแรงจริงๆครับ
                              ผมก็ใช้ที่รอง mouse Razer Destructor อยู่เหมือนกัน
                              หลังจากที่เปลี่ยนมาใช้เจ้านี่แล้วทำให้รู้สึกว่า อันก่อนๆที่เคยผ่านมือมามันไม่ใช่ที่รอง mouse!(เวอร์ดีไหม)
                              ความละเอียดที่เพิ่มขึ้น ความคล่องตัวที่สูงขึ้น มันยอดเยี่ยมอย่างบอกไม่ถูก
                              นี่แหละความสมบูรณ์แบบ เหมือนกับที่หูฟังระดับเทพที่รองรับโทนเสียงได้ครบทุกความถี่ ทั้งยังถ่ายทอดออกมาได้อย่างเที่ยงตรง!
                              ไม่ต้องรอเดือนหน้าหรอกครับ จะซื้อก็ซื้อตอนนี้เลย เงินก็เสียเท่าๆกัน ได้ใช้ก่อนกันตั้งหลายวันหุๆ
                              แล้วจะรู้ว่า ความเทพนั้นมีจริง เชียร์ๆ +_+....

Comment

Working...
                              X