Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดถึงทุกคนรุ่นเก่ารุ่นใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีแต่คนแก่คุยกัน

Comment

Originally posted by 20022020 View Post
      มีแต่คนแก่คุยกัน
      ผมไม่แก่นะครับ....แค่อายุยืนใบหูยาวเมียช่วยดึงให้

Comment

เมื่อก่อนเป็นคนติดเว็บบอร์ดมาก ต้องเข้าทุกวันเลย

คือ pantip ห้องศุภฯ กับรัชดา

ส่วน ocz เข้าบ่อยเหมือนกัน แต่ไม่ทุกวัน

เดี๋ยวนี้แทบไม่ได้เข้าเว็บบอร์ด เพราะสมัยนี้เกรียนเยอะ

ก้าวร้าว ความสุภาพลดลง เนื้อหาสาระไม่มี และชอบดราม่า

เข้ามาเล่นทุกวันแล้วเจอแบบนี้ทุกวันเข้า มันเกิดความเบื่อหน่าย

เลยค่อยๆ ลดการเล่นไปเอง

คนเข้าเว็บบอร์ดน้อยลงๆ จนบ้างแห่งร้าง และปิดตัวไปก็มีครับ

Comment

ลบ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
            สวัสดีครับ

วันนี้ผมแก่กว่าเดิมไปพอสมควร เรียกว่าโตขึ้นดีกว่าครับ ผมยังไม่แก่เนอะ

ผมอยากจะเล่าสู่กันฟังในมุมของผมนะครับ

Covid เป็นเรื่องที่ไม่คาดคิด และไม่ได้อยู่ในแผนชีวิต มันมาเร็วแบบไม่ได้มีอะไรเตือน มันกระทบกับใครหลายๆคน และคงทำให้หลายๆคนรู้สึกไม่มั่นคงในชีวิต

สิ่งสำคัญคือ แผนการเงินสำรองเผื่อไว้ใช้ฉุกเฉินนี่แหละครับ มันต้องมี เตรียมตัวกันไว้นะครับ

สุดท้าย ผมขออวยพรให้ทุกๆท่าน ย้ำว่าทุกๆท่านจริงๆ ไม่ว่าติ่ง Intel หรือ AMD รวมไปถึงคนที่อาจจะไม่ชอบผมด้วย

ผมขออวยพรให้ทุกท่านผ่านพ้นวิกฤติ มีชีวิตที่ดี พ้นภัย ไม่ติดโรค ไม่อดอยาก และผ่านเรื่องเลวร้ายไปให้ได้ทุกๆคนครับ
            สาธุ

Comment

Originally posted by alwayz View Post
              แก๊งค์กระบะผีสิง ไปกลุ่มไลน์เรียบร้อยครับ กระหน่ำกันแชททั้งวันจัดหนักกว่าบอร์ดเยอะ ณ ตอนนี้
              คิดถึงๆ ลุงซั่ม

Comment

กระทู้นี้มีรวมสมาชิกก่อนปี 2010 เหรอเนี่ย

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                  กระทู้นี้มีรวมสมาชิกก่อนปี 2010 เหรอเนี่ย
                  ผมก็ว่างั้น กลายเป็นกระทู้รวมรุ่นซะงั้น แต่นั้นหมายถึง พี่น้องที่อยู่มานานหรือไม่นาน แต่เห็นชื่อเสียงนามกันมาตลอด ยืนยันให้เห็นถึงเขาเหล่านั้น ที่ผ่านมาจนถึงตอนนี้ไม่รวมอนาคต ชื่อยูซเซอเหล่านั้นคงอยู่ใด้ไร้มลทินเป็นที่จดจำ ยินดีที่ใด้รู้จักทุกท่านจริงจริง

Comment

กระทู้ 200x

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                      จริงรึ

Comment

ผมน่าจะมีไอดีเก่ากว่านี้ แต่จำไม่ได้ละ

Comment

ช่วงนี้ลดความร้อนในบ้าน เปิดคอมฯเครื่องเดียว(เปิด-ปิดเป็นเวลา)

Comment

นานๆ แวะเข้ามาที

Comment

Originally posted by Property View Post
                              เมื่อก่อนเป็นคนติดเว็บบอร์ดมาก ต้องเข้าทุกวันเลย

คือ pantip ห้องศุภฯ กับรัชดา

ส่วน ocz เข้าบ่อยเหมือนกัน แต่ไม่ทุกวัน

เดี๋ยวนี้แทบไม่ได้เข้าเว็บบอร์ด เพราะสมัยนี้เกรียนเยอะ

ก้าวร้าว ความสุภาพลดลง เนื้อหาสาระไม่มี และชอบดราม่า

เข้ามาเล่นทุกวันแล้วเจอแบบนี้ทุกวันเข้า มันเกิดความเบื่อหน่าย

เลยค่อยๆ ลดการเล่นไปเอง

คนเข้าเว็บบอร์ดน้อยลงๆ จนบ้างแห่งร้าง และปิดตัวไปก็มีครับ

รู้สึกแบบเดียวกันเลยครับ

OCZ ผมก็เข้าบ้าง นานๆที แต่จะเข้ามาแบบไม่ log in นะครับ ยกเว้นเจอประเด็นน่าสนใจ อยากแสดงความเห็น ค่อย log in
                              ส่วนเวลาจะซื้อคอม หรือ upgrade คอม ผมไปหาข้อมูลที่อื่นแล้วครับ เพราะใน webboard แทบไม่มีอะไรแล้วจริงๆ

Comment

ocz unlimitpc vmodtech เมื่อก่อนอ่านรีวิวแทบทุกบทความเลย ตอนนี้ไม่ค่อยได้ตามแล้ว

Comment

Working...
                                X