Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มไหมครับ ที่จะซื้อpsu ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มไหมครับ ที่จะซื้อpsu ตัวนี้

ThermalTake ToughPower 750W คุ้มไหมครับ คือจาซื้อกะ เผื่อๆๆ เอาไว้ แล้ว มันจ่าย วัตเต็มรึป่าว ใช้งาน ได้ ดีรึป่าว บอกหน่อยนะครับ หรือ จาเอา ener max 500 w ดีครับ เห็น ราคาต่าง กัน พอสมควร ฟันธงทีครับ

คุ้ม

ThermalTake ToughPower 750W

Comment

TT 750 โลด

เผื่ออนาคต... ^^

Comment

ถ้าเทียบกะลิเบอร์ตี้ Tt คุ้มทุกกรณีจ้า

Comment

TT ยาวไปครับ ดีมากมาย

Comment

แรงๆไว้ก่อนยังไงก้อคุ้มครับ

Comment

เขาบอกกันหมดแล้วนะ

Comment

คุ้มกว่า แต่ผมใช้ Liberty 620 ชอบที่สายไฟถอดได้แค่นั้นล่ะ

Comment

คุ้มครับ เสียอย่างเดียว ไส้ในไม่สวย งานไม่เนียบ แต่ยังไงก็มองไม่เห็น จ่ายเกิน วัตต์เต็ม นิ่งสุดตรีนเลย

Comment

ใช้อยู่ครับ คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม จ่ายไฟ นิ่งมากครับผม วัดจาก speedfan วัดเกือบ 1 ชม. ยังเป็นเส้นตรงอยู่เลย
                    Attached Files
                    Last edited by ballboy; 12 May 2008, 22:41:50.

Comment

ตามด้านบนๆๆๆๆ มาเนียนๆๆๆๆ 55+

Comment

Originally posted by arrowspeed View Post
                        คุ้มกว่า แต่ผมใช้ Liberty 620 ชอบที่สายไฟถอดได้แค่นั้นล่ะ
                        TT มันก็ถอดสายได้นี่ครับ

Comment

ของดีนะนั่นน

Comment

Working...
                          X