Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียง/รวมพลคนใช้คอมพ์/ชิ้นส่วนคอมพ์เก่าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม

AMD Duron 700

SD-Ram 64m

HDD 10 GB

M/B Asus A7V

VGA Asus V3800/16mb

ใช้มาตั้งแต่ผม ป.5

จนขึ้น ปี 2

ปัจจุบัน เพิ่งหมดลมหายใจไปเมื่ออาทิตย์ ที่แล้วครับ

* สามารถ เล่นเกมส์ ได้ทุกเกมส์ ครับ แต่ กระตุก แลค แต่เล่นได้ครับ

Comment

ของผมตอนนี้ก็ P.4 3.0 GHz ครับผม

แรม 2 กิ๊ก ไม่เคยงอแงเหมือนกัน (จะครบ 5 ปีแว้ว)

Comment

ของผมมั่งนะครับ

Athlon 64 3000+
        msi neo 4
        corrsair 1 GB
        powercolour x700 bravo
        creative 5.1 live
        coolermaster extream 500 w
        พอใช้งานไปก่อนครับเดี่ยวถูกหวยเมื่อไหรค่อยถอยเครื่องใหม่อิอิ (เมื่อไหรจะได้ถอยฟะก็ผมไม่ได้เล่นหวยอ่า...)

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
          P1 120Mhz
          Ram (SD มั่งลืมละ) 64M
          HDD มะถึง 1G มั่ง
          บอด Intel มั่ง socket 7 (PSU 5pin*2 อะที่เสียบบอด ==a")

ใช้มานาน มากๆ เปิดเปน Serv share net อยู่ 24/7 พึ่งงอแง หนเดียวแต่จับทำความสะอาดกะ กลับเปนปกติ *0*

พัดลม เครื่องนี้ ยังเงียบเหมือนตอนซื้อมาแรกๆ อยู่เลย ทนจิงๆ *0*

ps ขออภัย เรื่อง spec ตัวนี้มะค่อยได้ยุ่ง ยุ่งกะมานที คือต้องปิด net ทั้งวง แถมมานมะงองแง เลย มะได้จำไว้ >.<"
          คุณทวดของทวดของทวดคอมพ์มาโชว์พาวเองเลยหรือนี่
          ฮิๆ...นับถือ..นับถือ

Comment

Working...
          X