Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Cooler Master CM 690 ] สอบถามเกี่ยวกับ PSU ที่ใช้ และรายละเอียดต่าง ๆ คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วมันแถมที่วัดไฟด้วยครับ สวยดี
    Last edited by terquila; 3 Sep 2008, 17:24:16.

Comment

เครื่องผมสายรกไปหมด ไปรู้จะเก็บยังไง ฮ่าๆ

Comment

มันก็รกตรงช่องพัดลมล่างอ่ะ ไม่รุจะเก็บยังไง

Comment

690 ของผมครับ ดูรกนิดนึง

Comment

Enermax 620w สาย8พิน12v ถึงสบาย
            Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:47:09.

Comment

ผมใช้ TAGAN BZ800 ครับ เคส CMSTACKER ลากยาวเหลือๆเลยครับ ขนาด FullTower
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Case CM690 ที่อ่านReviewมาตัวPortUSB,Mic,หูฟัง,IEEE มันอยู่บนเคส แต่ที่ไปเดินดูที่พันธุ์ทิพย์ มันอยู่ตรงFont Panel อ่ะครับหาที่ไหนหรอครับตัวที่อยู่ข้างบนนะครับ

Comment

Originally posted by terquila View Post
                  แล้วมันแถมที่วัดไฟด้วยครับ สวยดี
                  พัดด้านหน้าตัวบนไส่ยังไงอ่าคับ

Comment

Originally posted by artm5 View Post
                    พัดด้านหน้าตัวบนไส่ยังไงอ่าคับ
                    แบบนี้หรือเปล่า

Comment

Originally posted by littlekai View Post
                      แบบนี้หรือเปล่า
                      ขอบคุนค๊าบบ ว่าแต่ 690 ของทุกท่านได้เจาะฝาใสไหม่กันหรือป่าวคับ

ปล.พัดลมด้านจำเปงต้องติดป่าวคับ แล้วมันช่วยได้เยอะหรือป่าว

Comment

มันแล้วแต่คนชอบครับ พัดลมด้านบนเคส2ก็มี ใต้เคส2ก็มี หน้าเคส2ก็มี แต่หลังเคส1!!!

Comment

Originally posted by littlekai View Post
                          690 ของผมครับ ดูรกนิดนึง
                          โห สุดยอดแห่งความเรียบร้อยเลยคับ...

ถ้าบอกว่ารก ผมก็อยากจะให้มันรกแบบนี้แหละ อิอิ

Comment

พัดลมก็แพง 250 จะเอาอันเก่าออกก็เสียดายแบรน cooler master ว่าจะใส่สีให้ครบทุกอัน

Comment

พัดลมแบบใสๆ ทำไมผมซื้อมามีหลายสีอ่ะ ต้องซื้อร้านต่างหากหรือเปล่าถึงจะสีเดียว เสียสายตามากเลย

Comment

ของ cooler master มีสามสีครับ แดง เขียว น้ำเงิน ที่ติดมากับเคส ได้สีน้ำเงินตัวเดียว ที่ติดตรงด้านหน้าครับ

Comment

Working...
                                X