Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเครื่อง shutdown

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

PSU รุ่นไหนดีครับผมเเนะนำหน่อยครับ กี่watt ดีเอาเเบบเล่นเครื่องไม่ร้อนมาก เกมหนักๆ

Comment

ผมลองเอามือไปเเตะตรง ปัดลมของ cup มันร้อนๆอ่ะทำไงดีครับ

Comment

enermaxครับ 460-500w ก็น่าจะเอาอยู่

อาการดันเกิดจากcpuร้อนจัดผมก็เคยเจอนะครับ ส่วนใหญ่จะเกิดจากซิงค์ไม่แนบกับcpu(คอมรุ่นเก่าๆ)หรือพัดลมไม่หมุน แต่ผมว่าเดี๋ยวนี้ไม่น่าจะมีนะครับ เพราะซิงค์เดี๋ยวนี้เขาล็อคกับบอร์ดดีอยู่แล้ว

Comment

Silver Stone 500W 2300 บาท TK ประกัน 3 ปี เสียเปลีย่นใหม่ อิอิ

Comment

คอมดับอีกเเล้วกับการเล่น COD4 มันเป็นบ่อยมาก ผมควรส่งศูนย์เลยดีไหมเพราะคอมพึ่งซื้อมาใหม่

Comment

ลองเปลี่ยนPSUยังอ่ะคับ(เอาที่วัตต์แท้นะ)

Comment

Working...
              X