Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแสดงความเห็นด้วยเหมาะสมไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุด...ยอด

Comment

โห ๆๆๆๆๆๆ แล้วเวลาน้ำท่วมทำไงอะ

Comment

ทำปายได้นะครับ แต่เคสนี้ใช้นานจะเปลื่อยหรือเปล่าครับเนี่ย ถ้าเจาะรูเยอะๆจะถ่ายเทความร้อนได้ดีกว่านี้โดยไม่ต้องพึ่งพัดลมให้เปลืองเงิน+ไฟเลยนะครับ
        ความคิดบรรเจิดครับ

Comment

ระวังแม่เห็นจะยกไว้ในครัว แล้วบ่นว่า "เอากล่องมาม่ามาไว้ตรงนี้ทำไม เดี๋ยวก็มดขึ้นหรอก"

Comment

ขอบคุนนะคับ

Comment

พออยู่พอกิน... อิอิ

Comment

โอ้ว.....พระเจ้าจอร์ด....
                มันยอดมากเลย....
                ปล.ถ้าใช้ไวไวกุ้งกิ้งรสหมูสับน่าจะสดกว่านี่นะ...555

Comment

โอ้ววว มันยอดมากเลยซาร่า โคตรแนวเลย ทำไปได้

ถ้าว่าง ๆ ลองทำรสอื่นบ้างนะครับ

Comment

พึ่งรู้ว่าคอมไม่มีเคสมันก็ทำงานได้ แบบนี้เราจะซื้อเคสแพง ๆ ไปทำไมครับ อยากถามว่า เคสคอม นอกจากหุ้มเครื่องไว้แล้วมันมีประโยชน์อะไรบ้างครับ

Comment

โฮะๆ ถ้าเปิดเครื่องทิ้งไว้ ใครมาเห็นเข้า แล้วจะกินม่าม่าถ้าจับเครื่องแล้วมันดูด หล่ะ น่าจะติดป้ายไว้นะครับว่า "ไฟฟ้าแรงสูง" !!!

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                        พึ่งรู้ว่าคอมไม่มีเคสมันก็ทำงานได้ แบบนี้เราจะซื้อเคสแพง ๆ ไปทำไมครับ อยากถามว่า เคสคอม นอกจากหุ้มเครื่องไว้แล้วมันมีประโยชน์อะไรบ้างครับ
                        ถูกต้องครับ ไม่มีเคสก็ทำงานได้

แต่

บางคนชอบแบบมีเคสมากกว่า ( ผมคนนึงล่ะที่ไม่ชอบเอาวางไว้เปล่า ๆ )
                        สวยแบบไฮโซ
                        ติด option ได้เยอะกว่าบางคนใส่ HDD 5 ตัว DVD Write อีกหลาย ๆ ตัว มีพัดลมเสริม + ไฟ
                        ค่านิยม
                        ฯลฯ

ผมคงไม่เอาไปใส่กล่องมาม่าอะครับ เพราะฝีมือตัวเองไม่ถึงขั้นนั้น

Comment

Working...
                        X