Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง PSU ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by RONAN View Post
    ในรูปนั้นตัวจิงเลยเหรอคับ(น่ารักดี)...คนตอบเพียบเลย
    นั้นดิว่าแต่นายอั๊ยซ์รู้ชื่อน้องเค้าได้ไง งงด้วย

ไปดีฝ่า...แฟนกลับมาพอดี...อิอิ
    ขอบคุณที่ยอเราน้า

ขอฝากเนื้อฝากตัวในบอร์ดด้วยค่ะ

เราเพิ่งเล่นคอม อยากได้ความรู้เยอะๆ (กำลังบ้าคอม)

Comment

โหย เอา 3870TOP มาเล่นเน็ท
      ออนบอดดีกว่ามั้งครับสุดสวย
      คุ้มกว่าเยอะ
      ซิสเตมแบบนั้น สำหรับพวกนักเล่นเกมเลยนะครับ
      ถ้าใช้เปิดเน็จเล่นเอม เล่นเกมออนไล 1GB P4 +ออนบอด เต็มที่ 7300GT ก็กินขาดแล้ว

Comment

น่ารักมากครับ ครับ จขกท ^^
        มีคอม สเปคเจ๋งๆ ใว้เล่นเนต โอววววว

Comment

เห็นเป็นสาวๆมาถามนี้ตอบกัน....

Comment

น่ารักมากครับ

Comment

สงสัยเห็นเป็นของแปลกมั้ง
              หุหุ ก็เรามีแต่ชายชาตรีกัน นานๆทีจะมีสาวหลงมามั่ง

Comment

กระทู้นี้ นาย...อั๊ยซ์... เค้าช่วยเต็มที่อยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by Mirabilis View Post
                  แต่ก็อยากจะนำพาบ้าง คืออะไรหรอค่ะ

งง อ่า

นี่เรา งง จริงๆนะ รู้ชื่อเราได้ไงง่ะ แหะๆ

สงสัย ???

Originally posted by Basskyline View Post
                  กระทู้นี้ นาย...อั๊ยซ์... เค้าช่วยเต็มที่อยู่แล้วครับ
                  แสรดดดดดดดดดดดดด !!

Comment

Working...
                  X