Announcement

Collapse
No announcement yet.

TK บริการประทับใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TK บริการประทับใจ

สวัสดีทีมงาน TK ผมเองที่วันนั้นไปประกอบคอมแล้วใส่การ์ดจอเป็น Galaxy 8500GT
    ผมให้เปลี่ยนเป็น Asus 8600GT

พอดีวันนั้นไปดึกประกอบเสร็จก็ประมาณแค่ 1000Tip ปิดเอง (อิอิ)
    วันนั้นไม่มีการ์ดจอ Asus 8600GT ร้าน TK บริการดีมากครับเพื่อนๆ เพราะไม่กี่วันต่อมา
    ร้าน TK มาส่ง VGA Card ให้ถึงที่ทำงานเลยครับ

คนมาก็ไม่ใช่ใครครับ อาหมวยเล็ก มากับพี่ผู้ชายที่ขายของหน้าร้านตรงห้องหัวมุมครับ

ปล.ถึงพี่ผู้ชาย พี่ต้องทาครีม ไวท์เทนนิ่งบ้างนะครับ เพราะกลางคืนขับรถมันอันตราย...มองไม่เห็น

ปล.ถึงอาหมวยเล็ก ต้องตากแดดบ้างนะครับ เพราะว่าตอนอยู่ในพันธ์ทิพก็ขาวดีครับ แต่พอออกมาส่งของโดนแดด โอ้โห้ขาวสะท้อนแสง แสบตา (ออกแนวเวอร์ 555+ )

สรุป TK รวยอยู่แค่ใหน ก็คูณๆความรวยเข้าไปครับพี่น้องคร๊าบบบ

by Mynameki.hi5.com

G-skill 2G แบบคู่ 4-4-4-12 เท่าไรครับ

Comment

ที่ทำงานท่านอยู่ในตึก Pantip หรือป่าวครับเนี่ย?

sigpic

Comment

อยู่ Bobae ครับ

Comment

เดี๋ยวไปสั่งของร้านTKให้มาส่งบ้านผมได้ปะ ให้อา้หมวยเล็กมาส่งคนเดียวนะ ล้อเล่นนะอาหมวยเล็ก555555+

ปล.ผมแพ้ความขาวแบบโอโม้พลัส คิกๆ

Comment

ใครๆก็ว่างั้นน

อิอิ เด๋วสั่งบ้าง ดีก่า ฮ่าๆ

Comment

พูดกันเป็นเสียงเดียวเลยนะเนี่ย

Comment

ประทับใจอาหมวยเล็ก ซื้อ 3 อย่างลดให้ตั้ง 150

Comment

แหม...............น้องเขาก็น่ารักดีออก

Comment

ตจว. ไม่เคยไปซื้อแต่ ต้องมีซักวัน แหะๆ

Comment

ลองมั่งดีกว่า ต้องประกอบตอนร้านใกล้จะปิดใช่ป่ะครับ

Comment

Working...
                      X