Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ tuniq tower 120 กะ 965p-ds4 บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ tuniq tower 120 กะ 965p-ds4 บ้างมั้ยครับ

คือจะซื้อมาใส่ครับ กลัวติด heatpipe อ่าครับ
    เลยมาถามเพื่อน พี่ น้องว่ามีท่านใด้ใช้อยู่บ้างรึปล่าว
    1.ติดตั้งได้ปกติรึปล่าวครับ
    2.ตัวของ jedi แค่ 17xx แต่ของ tk ตั้ง 19xx มันต่างกันแค่พัดลมมีไฟกะไม่มีไฟหรอครับ?
    รอบเท่ากันรึปล่าว หรือมีอะไรต่างกันอีกรึปล่าวครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบบ

ไม่ติดคับ แต่ตอนนี้ที่ jedi มีโปร ไม่สน ultra 120 ex หรอคับ 1900 บาท

Comment

ผมว่า HR-01 Plus กับ ultra 120 ex น่าใช้กว่า tuniq tower 120 อีกนะ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
        ไม่ติดคับ แต่ตอนนี้ที่ jedi มีโปร ไม่สน ultra 120 ex หรอคับ 1900 บาท
        ขายถึงวันไหนคับ ราคานี้

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
          ราคานี้น่าซื้อมาเก็บเหมือนกันครับ จะให้ดีก็ซื้อมันทั้ง 2 ตัวเลย LOL
          Originally posted by getcools View Post
          ผมว่า HR-01 Plus กับ ultra 120 ex น่าใช้กว่า tuniq tower 120 อีกนะ
          ชอบวิธีการระบายความร้อนของ tuniq อ่ะครับ
          (วางพัดลมไว้ข้างใน)
          ส่วน u120e นั่นทราบๆกันอยู่แล้วว่าดีกว่าแน่นอนครับ
          ..แต่ไม่ชอบรูปแบบ ^^'
          Last edited by hutchan; 26 Mar 2008, 14:31:39.

Comment

ผมใช้ครับ เดียวถ่ายรูปมาให้ดูเอาไหมครับ

Comment

เอาอีกครั้งครับ มีอะไรถามได้นะครับ
              Attached Files

Comment

คือผมกำลังอยากได้ Tuniq Tower 120 อ่ะ ผมขอถามหน่อยว่ามันจะใส่กกับ Abit AX78 ไหวไหมงับ กลัวมานจะติดอ่ะงับ

Comment

ไร้ซึ่งสัญญานตอบรับ

Comment

เอาอันนี้ไปก่อนนะ http://www.tipidpc.com/viewtopic.php?tid=135329

Comment

ขอบคุณ คุณ noom4477 มากคร้าบ
                      เนี่ย ตอนนี้ผมเล่น e4500 กะ zalman 9500led
                      ล่อไป 65-67 องศา
                      http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=334385
                      เสียวมากๆ ไม่ใส่ฝาเคส เป่าพัดลมเต็มที่
                      ไม่กล้าไปต่อ ไม่มีแอร์นะครับ อุณหภูมิริมถนน
                      หวังจะเอา tuniq มาลดให้สัก 5 องศา ใช้งานจริง
                      555+

Comment

Originally posted by hutchan View Post
                        ขอบคุณ คุณ noom4477 มากคร้าบ
                        เนี่ย ตอนนี้ผมเล่น e4500 กะ zalman 9500led
                        ล่อไป 65-67 องศา
                        http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=334385
                        เสียวมากๆ ไม่ใส่ฝาเคส เป่าพัดลมเต็มที่
                        ไม่กล้าไปต่อ ไม่มีแอร์นะครับ อุณหภูมิริมถนน
                        หวังจะเอา tuniq มาลดให้สัก 5 องศา ใช้งานจริง
                        555+
                        อ่อย ไปซะไกลเลย

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
                          คือผมกำลังอยากได้ Tuniq Tower 120 อ่ะ ผมขอถามหน่อยว่ามันจะใส่กกับ Abit AX78 ไหวไหมงับ กลัวมานจะติดอ่ะงับ
                          รอคำตอบด้วยคน กำลังมองอยู่

Comment

Working...
                          X