Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยลองใช้ ซิลิโคน ตัวนี้ไหมครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูท่าจะใช้ยากแฮะ โดนอลูไม่ได้อีก

Comment

Originally posted by คิม View Post
      ดูท่าจะใช้ยากแฮะ โดนอลูไม่ได้อีก
      แกลเลี่ยมใช้ยากทุกตัวววววววว เวลาจะใช้กะซิ้งค์

Comment

ผมลองมาครบแล้ว บอกเลย หมีกากสุดครับ 55555 สำหรับใต้กระดองนะครับ(โลหะเหลวนะ รูปที่เจ้าของกระทู้โพส)

เรียงลำดับ ซิลิโคนโลหะเหลว เย็นสุดผมให้ แกลเลียมของจีน กับ liquid pro พอๆกัน สำหรับผม (บางคนก็บอกของจีนเย็นกว่า)

ส่วน grizzy ก็เย็นน้อยกว่า แต่ไม่มากเท่าไรครับ สรุปเลย โลหะเหลว ถ้าชอบหน้าตาแบรนไหน ก็ไปอันนั้นครับ ถ้าไม่ใช่ซีเรียสระดับ 1-4 องศา

ผมมองว่า grizzy ดูหรูสุด ตามด้วย liquid pro และ แกลเลียมจีนลำดับสุดท้าย

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
          ไม่เคยลองของดี ๆ สักที
          ซื้อซิ้งก์จากจีน มันแถมมาให้ ไม่รู้ชาติไหนจะหมด
          ซิ้งอัน 100 แถมซะเยอะเลย

Sent from my VTR-L29 using Tapatalk
          ขอนอกเรื่องครับ แผ่นเหล็ก ด้านล่าง หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ แล้วชื่อเรียกมันชื่อว่าอะไรครับ ขอบคุณมากครับ

อยากหามาใช้ไว้เปิดขวด ตอนไปต่างจังหวัด

Comment

ใน shopee ครับ
            ninja wallet น่าจะชื่อนี้ มั้งครับ

Sent from my VTR-L29 using Tapatalk

Comment

Working...
            X