Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้งแบบนี้ติดพัดลมหน้าซิ้งได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งแบบนี้ติดพัดลมหน้าซิ้งได้ไหมครับ

ผมมือใหม่นะครับ ปกติซื้อพัดลมติดซิ้งเขามีขาเกียวให้ไหมครับ
    แล้วตัวนี้ติดได้ไหมครับเห็นมันมีร่องเกียวอยู่ แล้วถ้าติดมันจะทำให้เย็นขึ้นไหมครับ
    ขอบคุณมากครับ

ไม่คับ

ปกติจะแถมมากับซิงค์

Comment

ถ้าไม่มีลวดยึดแถมมาให้ หนวดกุ้งก็ไช้ใด้ขอรับ แค่ไม่สวยเฉยๆ เน้นเย็น

แต่ทำใจใว้ก่อนเลย ซิ้งค์ยี่ห้อแปลกๆ มักจะไม่ค่อยแถม ยี่ห้อดังๆแพงๆบางยี่ห้อยังไม่แถมเลย

Comment

ถ้าหาลวดไม่ได้จริงๆ แล้วไม่ซีเรียสเรื่องรอยตำหนิ ใช้สกรู 1-1/4" ขันเข้าร่องครีบเลยครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

Comment

ไม่เป็นไร

Comment

เห็นใช้เคเบิ้ลทายสอดเข้าไปก็ยึดได้แล้วนี่คับ

Comment

ยี่ห้อ AVC คอมแบรนใช้ครับ ผมเคยเห็นในเครื่อง Lenovo บ่อย Dell พอเจอบ้างครับ

Comment

ผมซื้อลวดมาเป็นขด เอามาดันเองตามตัวที่แถมมากะซฺงค์ ส่วนลวดที่เหลือก็เอาไปทำเป็นราวตากผ้า

Comment

Working...
                  X