Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปั้มของ Bitspower D5 Vario Motor ไม่มีคนใช้เลยหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปั้มของ Bitspower D5 Vario Motor ไม่มีคนใช้เลยหรอคับ

พอดีผมสั่งชุดโมของ Bitspower ไปแล้วลืมสั่งปั้ม เห็นมีของ Bitspower แต่หาข้อมูลในเน็ตไม่มีเลย
    ไม่มีคนใช้เลยหรอคับ แล้วผมดูในรูป ปั้มของ Bitspower ไม่มีสาย Signal หรอคับ ของค่ายอื่น ปั้ม D5 จะมีสาย Signal สำหรับเสียบลงบอร์ดให้ด้วย

มันมีหลายรุ่นครับ ยอดนิยมก็ปรับตรงตูด 5 ระดับ บางรุ่นมันปรับทาง pwm ได้ซึ่งแพงกว่าหน่อย

Comment

Originally posted by Icemancmx View Post
      มันมีหลายรุ่นครับ ยอดนิยมก็ปรับตรงตูด 5 ระดับ บางรุ่นมันปรับทาง pwm ได้ซึ่งแพงกว่าหน่อย

ผมเจอของ Bitspower ปรับอะไรไม่ได้ มีแค่สายไฟ 2 เส้น Molex แต่ราคาแพงกว่า EK แบบมีสายวสัญญาณวัดรอบอีกคับ

Comment

Working...
      X