Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับ น้ำปิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ น้ำปิด

พอดีจะหาหม้อน้ำ1ตอน มือสองแล้วเอามาเปลี่ยนสายเปลี่ยนบล็อคน้ำใหม่ จะได้ไหมครับ เเล้วต้องเลือกอะไรยังไงให้ดีทน ไม่ซึมไม่รั่วง่าย

อย่าเลยคับ ได้ไม่คุ้มตังค์ ถ้าจะทำแบบนั้น เอาแบบระบบเปิดไปเลย เพราะ ราคาไม่ต่างนะ เอาแค่ ปั้ม+บล๊อค+หม้อน้ำ อาจแพงกว่านิดหน่อย แต่ได้ดีกว่า เย็นกว่า+ต่อ ยอดได้อีก..

Comment

ตามนั้น

Comment

เปิดไปเลย เริ่มเล่นของจีนก็ได้

Comment

เอ...จขกท. พูดถึงน้ำปิด 1 ตอน ดังนั้น เข้าใจว่า งบคงมีจำกัด
          หากให้ไปเล่นระบบน้ำเปิด งบไม่บานปลายเหรอครับ

Comment

แล้วทำไม จขกท ถึงไม่หาซื้อน้ำปิด1ตอนมือ2มีประกันมาใช้ละครับ เพราะเท่าที่บอกมาผมว่างบเกินน้ำปิด1ตอน(มือ2)แน่ๆ

Comment

Working...
            X