Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูพัดลมตัวนี้ของ บอร์ด M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูพัดลมตัวนี้ของ บอร์ด M2N-E

พัดลมตัวนี้ของ บอร์ด M2N-E ไม่มีแถมมากับบอร์ดมีขายที่ไหนบ้างครับ ราคาเท่าไร
    ถ้าไม่ติดตั้งมีผลมากไม๊ครับ

เง้อ ๆ อยากได้เหมือนกันอะคับ ไครู้มังมีขายที่ไหนอะคับ ^ ^ เหงแถมเฉพาะตัว M2N32 - Sli Du...

Comment

อิอิ มันแถมผม2อันเลย p5n32 sli se deluxe อิอิ
      ลดความร้อนได้ดีเลยคับ

Comment

panuZa ขอแบ่งสักอันได้ป่าว

Comment

มีแบบนี้ด้วยหรอ เพิ่งรู้ เอามาแบ่งขายมั่งครับบบ

Comment

ลองไปดูที่ศูนย์ ASUS ที่ สวนลุมอ่ะครับ อาจจะมี

Comment

Working...
            X