Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้ำ น้ำกลั่น คูลเล้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by koonkub View Post
    สรุปน้ำกลั่นปล่าวๆ ดีที่สุด มั้งท่านเทพว่าไง จะใช้เบบี้ออยเลยก็ได้ไม่นำไฟฟ้าเลย แต่หลายขวดหน่อย
    อันนี้ น่าลองจริงๆ......

Comment

คูลแลน ทนจุดเดือดของความร้อนได้ดีสุด ส่วนน้ำประปา ลองให้มันรั่วๆดูสักพักจะรู้เลยครับ
      ส่วนน้ำกลั่น กับ คูลแลน มีตัวอย่างท่านนึงรั่วแล้ว 2 ชั่วโมงต่อมาเพิ่งรู้ว่ารั่ว ก็รีบเช็ดแล้ว เอาไดรเป่าผม เป่าให้แห้ง ก็ใช้ได้ตามปกติ

ปล.ผมฟังจากท่านเทพๆท่านอื่นมาีอีกทีนึงนะ มันคือความรู้ที่ผมจดจำไว้

Comment

Originally posted by koonkub View Post
        สรุปน้ำกลั่นปล่าวๆ ดีที่สุด มั้งท่านเทพว่าไง จะใช้เบบี้ออยเลยก็ได้ไม่นำไฟฟ้าเลย แต่หลายขวดหน่อย
        น่าสนๆ

Comment

น้ำกลั่นไม่นำไฟฟ้าเคยรั่วมาแล้วก็ใช้ได้ปกติถูกขวดละ10บาทเอง คูเเลนท์ลดอุณหภูมิของน้ำขวดละ30ของมอไซน์นะครับของรถยนต์ไม่ทราบราคา แต่ทราบว่ามีหลายสียังไงผมว่ารวมๆแล้วค่าน้ำไม่กี่บาทเองครับ อุ่นใจกว่าเย็นกว่าครับ

Comment

ผมใช้ตัวนี่อยู่ เขียว uv *0*

เเต่ผมว่าน้ำกลั่นอยางเดียวก็ ok แล้วนะ *0*

Comment

เขียวดีจัง โดนๆๆ ^^

Comment

Working...
              X