Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาพัดลมครับ.....ด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาพัดลมครับ.....ด่วน

ผมอยู่อุดรครับ วันนี้ไปซื้อพัดลมแบบใสมา ทีมันมีไฟ led ด้วย ที่ร้านอมร 250 ที่นี่มีขายที่เดียวครับ เลยต้องซื้อมัน แล้วหมุนช้าได้ใจมาก แทบอยากโยนทิ้งแต่ด้วยความเสียดาย ผมอยากทราบราคาเป็นจริงครับว่าเท่าไหร่ ผม upload ภาพไม่ได้ คงนึกภาพออกนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

รบกวนด้วยครับท่านผู้รู้ทั้งหลาย..........ขอบคูณมาก♥....♥

Comment

ถ้เป็นของธรรมดาๆมันก็ราคาประมาณนี้แหละครับพัดลมติดไฟต่างๆอะ
      แต่ถ้าเป็นของดีๆก็300-500กว่าครับ

Comment

อยากไปคิดมากครับ ปาสบกาน

Comment

ของผม CoolerMaster 12CM LED สีฟ้า 350 คับ ซื้อที่ TK

หมุน 1200 รอบ เงียบ มากๆ (ลมเบาอิ๋บอ๋าย เลย)

Comment

หุหุหุ
            ถ้า เป็น ตัว สี ส้ม สี ฟ้า สี แดง นะ
            มนา ตัว ละ 80 บาท เอง ครับ
            อิอิ
            เด็ก อุ ดร
            ไป ถาม แว้วววว

Comment

ไฟหลายสี
              ตัวเล็ก 60
              ตัวใหญ่ 100
              ชั้น4 พันทิบ

Comment

Originally posted by t4mkab View Post
                ผมอยู่อุดรครับ วันนี้ไปซื้อพัดลมแบบใสมา ทีมันมีไฟ led ด้วย ที่ร้านอมร 250 ที่นี่มีขายที่เดียวครับ เลยต้องซื้อมัน แล้วหมุนช้าได้ใจมาก แทบอยากโยนทิ้งแต่ด้วยความเสียดาย ผมอยากทราบราคาเป็นจริงครับว่าเท่าไหร่ ผม upload ภาพไม่ได้ คงนึกภาพออกนะครับ
                ขอบคุณมากครับ
                ตัว 12 เซนปะคับ ไม่นานผมก็ไปซ่องๆมาเหมือนกัน อิอิ ดีน่ะที่ไม่ได้ซื้อ เบาไปเอามาก็ทำไรไม่ได้

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                  ตัว 12 เซนปะคับ ไม่นานผมก็ไปซ่องๆมาเหมือนกัน อิอิ ดีน่ะที่ไม่ได้ซื้อ เบาไปเอามาก็ทำไรไม่ได้
                  ไปทำรัยหว่า แถม เบาอีกตะหาก
                  อิอิ

Comment

ผมซื้อชั้น 1 พันทิพ ร้านด้านหลัง ตัว 80mm.สีดำราคา 50 บาท แรงมาก ใบพัดนับได้9อ่า แรง+เสียงดังนิดหน่อย แต่เย็น

Comment

Working...
                    X