Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยน้ำแตกมั้งครับ (ไม่ได้ลามกนะครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ๋อ เป็นน้ำกลั่นผสม น้ำหล่อเย็นนะครับ แต่เห็นด้วยว่าสิ่งสกปรกในบอร์ดเยอะ ยังไง ก็มีโอกาสเสียหายนะผมว่า

Comment

กลับมาใช้เหมือนเดิม น้ำแตกไม่น่ากลัวอย่างที่คุณคิด !
      Last edited by bowornku; 16 Aug 2008, 15:09:48.

Comment

ผมแตกบ่อยครับ อิอิ

Comment

ผมขอถามต่ออีกนิดครับ

น้ำกลั่นที่ไม่นำไฟฟ้าพอมันรั่วแบบว่าลงการ์ดจอ

แล้วที่ตัวกร์ดมันมีพวกฝ่นหรือสิ่งสกปรกไรพวกเนี้ยคับ

มันจะซ็อตมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

มันต้องบริสุทธิ์ สิไม่งั้นรับไมไ่ด้

Comment

Working...
            X