Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone TJ-07 Indy Project !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยงามมากมายครับผม

Comment

ฝาโมผมมีสองอันคูแล้นเหมือนกัน แต่ไม่เป็นสนิมนะ

Comment

Originally posted by Mr.balloon View Post
        เท่ห์ดี
        อันนี้ เวอร์ชั่นเดิมๆ 555+
        ป๋าทำซะดิบมากๆ 555+
        Originally posted by ekkarin View Post
        สวยงามมากมายครับผม
        ขอบคุณครับ ^^
        ผมยังขาดไอเทมสำคัญ เด๋วฝากอาร์ทไปเอานะครับ อิอิ
        Originally posted by meo95 View Post
        ฝาโมผมมีสองอันคูแล้นเหมือนกัน แต่ไม่เป็นสนิมนะ
        สนิมไม่เป็นเหมือนกันครับ ลอกอย่างเดียว ผมใช้มาตั้งนานไม่มีอาการใด แต่พอถอดทิ้งไว้ช่วงเปลี่ยนโปรเจค ลอกเฉย
        Last edited by sapilad; 4 Jun 2012, 11:18:25.

Comment

สายยางใช้ถึงฟุตป่าวนั่น 555

Comment

UPDATE !!

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post41695005

Comment

Originally posted by lyou View Post
              นั่นสิครับ ... แต่ก็สวยไปอีกแบบ
              ดูแล้วโล่งสบายตาดีครับ
              ยังไงๆ จัดสายไฟเนียนๆ ละก็ ... สุดยอดแน่เลย
              แต่ว่า สวยกับประสิทธิภาพมันคงไปด้วยกันยากนะครับงานนี้ ..

Comment

***สวยมากครับ***

Comment

แหล่มเลยครับ แต่เห็นฟิตติ้งแล้ว ปวดตับเลยครับ 555

Comment

สวยเกินน เห็นแล้วอิจฉา

Comment

ยังพรุนไม่พอ รื้อมาเจาะเพิ่มอีกซักหน่อย

[ขอบคุณพี่ใจดี ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ที่ยินดีเอาไปเจาะให้ครับ _/|\_ ]

Comment

ผมใช้ดอกแบบนี้เจาะเอาเลยนะครับ ที่เจาะลูกบิดประตู มีขายเป็นชุด ขนาดเล็กกว่านี้ก็มีนะครับ

Comment

สวยอ่ะ อิฉจา อิ อิ

Comment

Originally posted by lyou View Post
                            เกินนะ (นิดนึง) 555+
                            Originally posted by BlackSatan View Post
                            นั่นสิครับ ... แต่ก็สวยไปอีกแบบ
                            ดูแล้วโล่งสบายตาดีครับ
                            ยังไงๆ จัดสายไฟเนียนๆ ละก็ ... สุดยอดแน่เลย
                            แต่ว่า สวยกับประสิทธิภาพมันคงไปด้วยกันยากนะครับงานนี้ ..
                            ที่คิดไว้...น้ำเื่อื่อยแน่ๆ ครับ คงต้องรับสภาพ ได้อย่าง...แต่เสียอีกอย่าง ^^
                            Originally posted by dokdin View Post
                            ***สวยมากครับ***
                            ขอบคุณคร้าฟ
                            Originally posted by tipgo View Post
                            แหล่มเลยครับ แต่เห็นฟิตติ้งแล้ว ปวดตับเลยครับ 555
                            แบบว่าสะสมมาเรื่อยๆ ครับ ฮ่าๆ
                            Originally posted by atriam View Post
                            สวยเกินน เห็นแล้วอิจฉา
                            ได้ศึกษาจากพี่ๆ ในนี้แหละครับ เลยเอามาปรับเปลี่ยนทางน้ำของตัวเอง
                            Originally posted by tipgo View Post
                            ผมใช้ดอกแบบนี้เจาะเอาเลยนะครับ ที่เจาะลูกบิดประตู มีขายเป็นชุด ขนาดเล็กกว่านี้ก็มีนะครับ
                            ขอบคุณครับเสี่ยเติ้ล พอดีมีบุรุษลึกลับ ไม่ประสงค์ออกนาม ช่วยจัดการในส่วนนี้เรียบร้อยแล้ว ^^
                            Originally posted by eddies89 View Post
                            สวยอ่ะ อิฉจา อิ อิ
                            ขอบคุณครับผม ^^

................................................................................

ดีใจๆ มันยังไม่ตาย หลังจากกองๆ ไว้เป็นเดือนๆ

Last edited by sapilad; 5 Jun 2012, 00:39:30.

Comment

You are always the Idol of the Liquid Cooling Case Mod TH.

Comment

รอชมของเทพ+สวย

Comment

Working...
                                X