Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ของทุกท่านกี่องศาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

phenom 9750 19 ครับผม มได้ oc Tt 120 ex + Tt silver arctic

Comment

ของผม p4 531+ 55 องศส ร้อนไปไหมครับ+ไม่แอร์ครับบบ+ใช้ซิลิโคนสีทองอะครับ+พัดลมเคส2 ตัวช่วยตอบด้วยครับ+กลุ้มมมม

Comment

90 องศาครับ เพราะมันทำมุมฉากกับพื้นโลก ตั้งเคสแนวตั้ง

Comment

ของผม ประมาณนี้อ่ะครับ
          Attached Files

Comment

AMD 5200+
            core1 33.5 c
            core2 34 c
            cpu temp 61 c

แต่อยากสงสัยว่า vga XFX 9600GSO อยู่ที่ 75 C ถึงว่าปกติไหมครับ
            ผมว่าร้อนนะ แต่เล่นเกมหนักเหมือนกันก็ไม่เป็นไรนะ งง?

Comment

Originally posted by nuturbo View Post
              AMD 5200+
              core1 33.5 c
              core2 34 c
              cpu temp 61 c

แต่อยากสงสัยว่า vga XFX 9600GSO อยู่ที่ 75 C ถึงว่าปกติไหมครับ
              ผมว่าร้อนนะ แต่เล่นเกมหนักเหมือนกันก็ไม่เป็นไรนะ งง?
              ร้อนไปนิ ปาไป 75 เลยเหรอ มีไรไปบังลมจาก vgacooling หรือเปล่าเช็คดู

Comment

40-45 นี่แหละครับ oc แบบขำขำ

Comment

Working...
                X