Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิใน bios กับ Speed Fan เชื่ออันไหนน่าเชื่อถือกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิใน bios กับ Speed Fan เชื่ออันไหนน่าเชื่อถือกว่า

อุณหภูมิใน bios กับ Speed Fan เชื่ออันไหนน่าเชื่อถือกว่ากันครับ เพราะมันไม่ตรงกัน...

เป็นผม ผมเชื่อในไบออสมากกว่า ถ้าจาก2ตัวเลือกนี้นะครับ

Comment

Speed Fan วัดอุณหภูมิเชื่อถือไม่ค่อยได้ครับ อย่าไปถือสาหาความกะมัน

ฺBios ถ้าโดยยังปกติ น่าเชื่อถือที่สุดครับ เพราะมันน่าจะมีขั้นตอนน้อยที่สุดครับ

Comment

BIOS มั่นใจสุดๆแล้วครับ เพี้ยนก็คงตรงใช้มือวัดกันแล้วครับ

Comment

อุอุ ของผมเพี้ยนทุกอย่างครับ

ในไบออส จาก 51 ไป 72 ใน 2 วินาที แล้วก็ลงมา 49 ใน 3 วินาที

Comment

ผมไบออสครัล

Comment

Working...
            X