Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้ำยาคูลแลนท์ ผสมน้ำได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าจะลองเปลี่ยนจากน้ำกลั่นเป็น Black Lable ดูครับ เผื่อจะเย็นขึ้น....รึป่าว ?

เผื่อจะคล็อกไปได้ไกลกว่าเดิม หุหุ Core speed ขึ้น ๆ ลง แน่

แต่ไม่รู้คอมจะแฮ้งบ่อยเหมือนคนรึป่าว

Comment

ไม่มีความรู้เรื่องนี้เท่าไรเอาเป็น โคล่า ละกัน..ลองดู เย็นชื่นใจดี

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
        ผมว่าจะลองเปลี่ยนจากน้ำกลั่นเป็น Black Lable ดูครับ เผื่อจะเย็นขึ้น....รึป่าว ?

เผื่อจะคล็อกไปได้ไกลกว่าเดิม หุหุ Core speed ขึ้น ๆ ลง แน่

แต่ไม่รู้คอมจะแฮ้งบ่อยเหมือนคนรึป่าว
        แพง

อิ อิ

Comment

Working...
        X