Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ย้ายตำแหน่งนิดหน่อย

Comment

• Originally posted by jammai View Post
      ย้ายตำแหน่งนิดหน่อย
      ขาวๆเลยครับ ยิ่งดูผ่านฝาเคสกระจกยิ่งสวย ผมนี่อยากได้ฝากระจกเลยครับ

Comment

• สวย ๆ ครับ @jammai

Comment

• รู้สึกว่าถังพักมันเกะกะเลยเอาถังพักไปซ่อนไว้

Last edited by jammai; 5 Mar 2020, 20:24:29.

Comment

• อย่างร้อนอะ เพราะมันอยู่หลังหม้อน้ำ

มันเลยโดนลมร้อน กลายเป็นเกิดความร้อนสะสม

เลยย้ายกลับมาแล้ว

Comment

• ล่าสุด ลองน้ำกลั่น+สีผสมอาหาร

Last edited by jammai; 13 Mar 2020, 20:13:52.

Comment

• สีผสมอาหาร!!!

พังกันมาเท่าไหร่แล้ว กับคำนี้

Comment

• ไป ๆ มา ๆ ไม่ถูกใจ ถ่ายทิ้งแระ กำลังคิดอยู่ว่าจะเอาสีขาวเหมือนเดิม หรือสีน้ำเงินดี

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                    ล่าสุด ลองน้ำกลั่น+สีผสมอาหาร

เขียวuvน่าสวยนะครับ

Comment

• พวกน้ำ UV โดนไฟ RGB มันจะสะท้อน UV หรือเปล่าครับ ?

Comment

พวกน้ำ UV โดนไฟ RGB มันจะสะท้อน UV หรือเปล่าครับ ?
                        ไม่ครับ

Comment

• เข้ามาเก็บข้อมูล

แต่สั่งบล็อคซีพียู Bykski , บล็อคการ์ดจอ Bykski สำหรับ 5700XT , หม้อทองแดง Bykski 140 กับ 280 ไปล่ะ อีกนานกว่าจะได้ครบ
                          ส่วนปั๊มป์สั่งตัวถูกๆ แบบมีปั๊มป์กับถังพักไปแล้ว อยากได้แบบทรงกระบอก แต่พื้นที่เคสจำกัด ส่วนท่อ คงเล่นสายยางนั้นแหละ

ไม่รู้ว่าจะพอไหม สำหรับความแรงของปั๊มป์ (sc600) น่าจะพอ แต่ถังพักนี่แอบหวั่นๆ อยู่ แต่เล็กกระทัดรัดดี

Comment

• ผมเคยใช้ sc600 ครับ อุปกรณ์เท่านั้น พอครับ

Comment

ผมเคยใช้ sc600 ครับ อุปกรณ์เท่านั้น พอครับ
                              ขอบคุณครับ ไปสั่งตัวข้างล่างแล้วครับ (เพื่อความสะบายใจ) ส่วนตัวข้างบนมาถึงแล้วค่อยขายออกไปทีหลัง (หรือเก็บไว้สำรองดีหว่า)

--------------------------------------

นึกว่าจะไฮเทคกว่านี้เสียอีก

Last edited by Crazy_O; 18 Mar 2020, 09:03:00.

Comment

• โอ้ววว ยังมีคนอยู่แฮะกระตู้นี้ 555 หวัดดีลุงทนายด้วยนะค้าบ

Comment

Working...
                                X