Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 99 ด้วยคน อิอิ
    เด๋ว 100 ก็คงได้ลงรูปใหม่หรือป่าวน้าา ^^
    กลัวของมาไม่ทัน

Comment

• มาลงชื่อด้วย

Comment

• อีกแรง

Comment

• รวมตัวทำอะไรกันอะๆ

Comment

• เกือบไม่ทัน

Comment

• มาลง 99 ด้วยคน...

Originally posted by pokkystr View Post
              ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนอ่า ผม น้องกี้นะฮับ
              มาอยู่ในแก็งแมวน้ำด้วยคน

โมใหม่เรียบร้อย
              ทำสีดำด้านก่อนประกอบ ย้ายที่ติด Hdd ไปติดด้านโน้นน จะได้มีที่ว่างถัง+ปั้ม

รูปมันไม่ชัดเท่าไรนะครับ มือถือมันห่วย

สุดท้ายการจัดสายแบบมือใหม่

ปล.หน้ากากยังทำไม่เสร็ด สายปุ้มเปิดปิดและ USE เลยกองๆ ไว้แบบนั้นก่อน

แนะนำติชมด้วยนะคร้าบพี่ๆ "ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะฮ่ะ"
              แหล่มๆ เต็มเคสพอดีเลย....

หม้อ 3 ตอนหรอคราบ....

Comment

• เดี่ยวทำเสร็จเอามาลงครับกำลังปั่นสุด ๆ เหอะ ๆ เคสได้มา 1500 เหมือนค่าดมจะเกินค่าเคสรอบนี้

Comment

• แอบมาลงชื่อไว้ อิอิ

Comment

• - -
                    Last edited by KWz; 4 May 2011, 08:30:47.

Comment

• 100

Comment

• แวะมาดู อิอิ

Comment

• ลงด้วย 99 เลขดีครับ
                          รอ 655 มา จะเอามาอัพเดท อีกทีครับ
                          Last edited by mum3542; 4 May 2011, 09:27:27.

Comment

• จะเสร็จแล้ว เดี่ยวเอามาลงด้วยคนครับ อิอิ

Comment

• เปิดแล้วครับ ชั่น5พาต้าปิ้นเกล้า กำลังทยอยลงของเรื่อยๆครับ

Comment

• น่าจะร้อยได้แล้ววว

Comment

Working...
                                X