Announcement

Collapse
No announcement yet.

>*COOLERMASTER HYPER 212 PLUS CLUB* <

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากดันด้วยครับ ^^
    http://www.overclockzone.com/forums/...B8%A3%E0%B8%9A

Comment

• ปล่อยของ
      Core 2 quad Q9400 2.66GHz ขาย 4000 มีกล่องประกันหมด 06/2013 DCOM
      Kingston 2GB*2 800MHz ขาย 800 ประกัน Advice
      Corsair XMS2 1GB*2 800MHz ขาย 800 ประกัน DCOM
      winfast 9800GT ขาย 1500 ประกัน COM7 หมด 10/11/12

ใครสนใจบ้างครับ สนใจเเอด facebook ไปได้ที่ click here
      ก่อนแอดส่งข้อความทางเฟสบุคมาหาผมก่อนะครับ ไม่ก็PMมาก็ได้ เเต่ส่วนใหญ่เปิดเฟสครับเพราะออนมือถือตลอด
      ใครสนใจเชิญเลยครับ ขอไม่ลดราคาเเล้วนะครับ จะย้ายค่ายจริงๆ กลัวเงินไม่พอ

*สเปคที่กล่าวมาไม่ผ่านการOCมาเเต่อย่างใดนะครับ ทำไม่เป็น *0*
      อยู่จังหวัดอุตรดิตถ์ครับ ส่ง EMS ให้

Last edited by beertd; 22 Oct 2011, 15:04:43.

Comment

• อิอิ

Comment

• ผมลงด้วยคนครับ !! 555+

Hyper 212Plussss

img_ (2).jpg

img_ (6).jpg
          Last edited by tee_; 23 Oct 2011, 10:22:52.

Comment

• ู^
            ^
            ^
            สถานบันเทิงอีกแล้วครับท่าน

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...0#post35102360

ฝากดันกันหน่อยนะจ๊ะ

มีเเรมกับการ์ดจอลิงค์ล่างกระทู้นี้เด้ออออออออออ

Comment

• น้องใหม่มาลงชื่อไว้ก่อนครับ สั่งของไปแล้ว รอน้ำลดไปรษณีย์น่าจะมาส่งพอดี สั่งส่งแบบธรรมดาไป
                ไม่ไหวครับน้ำท่วมจะถึงอกอยู่แล้ว ออกไปไหนไม่ได้เลย จะไปดูเซียร์ก็ปิดน้ำท่วมอีก วุ่นวายดีครับ ดันมาเกิดกิเลสช่วงน้ำท่วม

Comment

Comment

• 212 + ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ
                    แล้วแบบ 2 พัดลมไฟสีแดง นี้ราคาเท่าไรหรอครับ พันทิพย์บางกะปิพอมีร้านไหนขายไหมครับ ^^"

Comment

• Originally posted by LuvNeung View Post
                      212 + ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ
                      แล้วแบบ 2 พัดลมไฟสีแดง นี้ราคาเท่าไรหรอครับ พันทิพย์บางกะปิพอมีร้านไหนขายไหมครับ ^^"
                      น่าจะตัวละ 600 บาทนะครับ
                      ส่วนพัดลมไม่เเน่ใจเหมือนกัน ตอนผมซื้อละ 180 อิอิ

Comment

• Originally posted by bud8428 View Post
                        พัดลมใต้หลังคา เอาเขียวด้วยเลยท่าน
                        กำลังเก็บตังค์ถอยอยู่ครับ 14 cm เขียวหายาก ที่มีก็ตัวละเกือบ 500 O_o

Comment

• Originally posted by LuvNeung View Post
                          212 + ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ
                          มือ 1 อยู่ประมาณ 750 บาทครับ
                          ส่วนพัดลมนั้น ซื้อใส่เองครับ อยากเย็นก็ CM90 อยากสวยก็ Enermax จัดไปโลดครับ

Comment

• ถามคนที่เคยใช้นะครับ กำลังตัดสินใจอยู่ ว่า 212กับHalem ตัวไหนน่าเล่นมากกว่ากัน แล้วมันร้อนเย็นต่างกันเยอะมั๊ยอะ

Comment

• ^
                              ^
                              ผมเคยใช้shadowมาก่อนแล้วเปลี่ยนเป็น212+ (เนื่องด้วยปัญหาด้านงบประมาณT_T)
                              shadowเย็นกว่าพอสมควรครับ เนื้องานดีกว่ามาก เหมาะแก่การOCโหดๆ
                              แต่ถ้ามองถึงประสิทธิภาพต่อราคา212+ดีที่สุดครับ

Comment

• Originally posted by BEAM ME06 View Post
                                ^
                                ^
                                ผมเคยใช้shadowมาก่อนแล้วเปลี่ยนเป็น212+ (เนื่องด้วยปัญหาด้านงบประมาณT_T)
                                shadowเย็นกว่าพอสมควรครับ เนื้องานดีกว่ามาก เหมาะแก่การOCโหดๆ
                                แต่ถ้ามองถึงประสิทธิภาพต่อราคา212+ดีที่สุดครับ

ปล. ขาล็อกพัดลม Halem ทำได้ลาวมากครับ ต้องโมเอง ไม่ให้เห็นขาล็อก ถึงจะสวย

Comment

Working...
                                X