Announcement

Collapse
No announcement yet.

>*COOLERMASTER HYPER 212 PLUS CLUB* <

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Rohz View Post
    ผมคาดว่าจะซื้อ 212+ เหมือนกัน (ที่จิงกะจะซื้อตั้งนานแล้วแต่ไม่ค่อยมีโอกาสได้อัพคอมพ์เท่าไหร่ -_-)
    แต่งงการติดพัดลมนิดหนึ่งครับ ตัวซ้าย(ที่ติดซิ้ง) ในรูปนี่ติดแบบดูดลมออก ส่วนตัวขวานี่ติดแบบเป่าลดอัดซิ้งเหรอครับ

อ่อ ถามเพิ่มนิดหนึ่ง คือถ้าดูดลมออกเนี้ยต้องติดผมลงยังไงเหรอครับ กลับด้าน หรือว่าสลับสาย(สลับยังไงเหรอครับ เคยอ่านผ่านๆ)
    ขอบคุณครับ
    ขวาเป่าเข้า ซ้ายดูดออกครับ ติดตั้งแค่กลับด้านพัดลมเฉยๆครับผม เอาตัวยึดไปใส่อีกฝั่งก้อได้แล้วฮะ ^^

Comment

• ขอถามอีกนิด 212+ มันบังแรมไหมครับ

พอดี ช่องแรมมันมี 2 แถวเอง ตอนนี้ใส่แรม ทั้ง 2ช่อง

บรอดตัวนี้ครับ ASUS M4A88T-M LE มันจะบังแรมไหมครับ

Comment

• ไม่น่าจะบังนะครับ

มันใส่ได้ทั้งแนวตั้งแลเแนวนอน

Comment

• ใช้มาตั้งนานละไม่รู้ว่ามีคลัปกับเค้าด้วย ของเข้าด้วยคนแล้วกันครับ ^^

ปล. กล้องมือถือ กากๆ ถ่ายนะครับไม่ชัดเท่าไร

Comment

• Originally posted by lBIGZAl View Post
            ใช้มาตั้งนานละไม่รู้ว่ามีคลัปกับเค้าด้วย ของเข้าด้วยคนแล้วกันครับ ^^

ปล. กล้องมือถือ กากๆ ถ่ายนะครับไม่ชัดเท่าไร

โอ้ววววว..สถานบันเทิงชัดๆ

Comment

• Originally posted by bud8428 View Post
              โอ้ววววว..สถานบันเทิงชัดๆ

Comment

• มีคนเขาบังคับให้เข้ามา ชิ

Comment

• Originally posted by mookDANG2008 View Post
                  มีคนเขาบังคับให้เข้ามา ชิ
                  บ่นเเดง O.o

Comment

• ขอจองก่อนครับ เดี๋ยวสักพักมาลง อิอิ

Comment

• มาแล้วครับ อ้อผมชื่อเบียร์นะครับ

ปอลิง อาจจะเสียรายละเอียดในบางรูปนะครับ^^

Comment

• สอบถามนิดนึงคับ พอดีผมใช้อยู่ แล้วรุสึกว่า ตัวsinkมันขยับได้นิดหน่อย มีใครเป็นแบบผมมั๊ยคับ ^^
                        ผมก้อว่าผมขันน็อตพอดีแร้วนะ งงเหมือนกัน
                        Last edited by bunbun252; 21 Oct 2011, 12:13:12.

Comment

• ปกติครับ ผมก็ขยับได้นิดนึง

Comment

• CPU : Phenom II X4 B55 @3.6
                            idle 32 นี่ปกติหรือเปล่าครับ
                            เปิด Cool'n Quiet ไว้ ห้องไม่ได้เปิดแอร์ แถมลงทุนติดพัดลม ๒ ตัว คนอื่นเค้า idle 28-30 กัน (ทั้งที่พัดลมตัวเดียว) -_- งอลล

ปล. อุณหภูมิเท่าเมนบอร์ด(M4A785TD V-EVO)

Comment

• Originally posted by Rohz View Post
                              CPU : Phenom II X4 B55 @3.6
                              idle 32 นี่ปกติหรือเปล่าครับ
                              เปิด Cool'n Quiet ไว้ ห้องไม่ได้เปิดแอร์ แถมลงทุนติดพัดลม ๒ ตัว คนอื่นเค้า idle 28-30 กัน (ทั้งที่พัดลมตัวเดียว) -_- งอลล

ปล. อุณหภูมิเท่าเมนบอร์ด(M4A785TD V-EVO)
                              ปกติแหละจ๊ะ หรือไม่แน่ใจรอท่านต่อไป

Comment

• ช่วยดัน ครับเดียวจะไป จัด 212+ จะมารวมคลับ ด้วยคนครับ

Comment

Working...
                                X