Announcement

Collapse
No announcement yet.

>*COOLERMASTER HYPER 212 PLUS CLUB* <

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไม่เหมือนคนในแคลนคุณอะครับ หลายๆคนๆ

Comment

• Originally posted by rainsome View Post
      ตั้งใจกลบเลยหล่ะครับท่าน หาสีเขียวไม่ได้เลยเอาสีแดงมาเด่นเล่นๆ
      ปรากฏว่ามันกลืนกับสีเขียว ดีไป 555

สั่งทำเอาในเว็บเนี่ยแหละครับ กรอบดำ ไฟเขียว ใบพัดเขียว จากที่นี่เลย
      http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php/941048

เข้าไปเลื่อนกลับไปซักหน้าสองหน้า ผมถ่ายๆรูปไว้หลายรูปอยู่ครับ
      เมือก่อน jib ชลบุรีมีอยู่นะครับ สีเขียว แต่เดี๋ยวนี้ไม่เอามาขายแล้วทำไมไม่รู้ว่าจะหาแดงมาเปลี่ยนอีกสักตัวหายากและ

Comment

• Originally posted by Theone555 View Post
        ผมไม่เหมือนคนในแคลนคุณอะครับ หลายๆคนๆ
        คนในแคลนแล้วมันเกี่ยวยังไงกับแคลนครับ แคลนมีไว้ให้รู้จักเพื่อน ไม่ได้ว่าไว้ให้เอามาด่าครับ
        แคลนทำให้ผมได้รู้สันดานคนบางคน
        แต่คนในแคลนเราก็ไม่สามารถจะไปคุมควมได้ว่าใครจะปฎิบัติตัวยังไง
        Theone555 อายุก็ไม่ใช้เด็กป5 ป6 น่ะครับ รู้จักเอาสมองมาวิเคราะห์หรือพิจารณาด้วยว่ามันเกมส์
        ไม่น่าเอาอารมส่วนตัวมาด่าอย่าให้เด็กมันด่าได้ว่าอายุก็เยอะแต่สมองเด็กอนุบาลน่ะครับ
        ที่ผมมาพุดนี้ก็เพราะผมเห็นคนสร้างแคลนน่ะครับ แล้วTheone555 คุณเองก็เคยรู้จักผม
        ผมก็นับถือน่ะ แต่ดูจากการเล่นแล้วคำพุดคำจาผมว่ามันมีการศึกษาน้อยไปหน่อยครับ
        ถ้าจะว่าใครหรือยังไง มาว่าที่ผมก็ได้ แล้วผมจะพิจารณาเองครับ

Comment

• ผมไม่ได้อาชืพ เล่นเกม เหมือนคุณ จะเก่งเหมือนคุณได้ไงล๊ะครับ

แคลน OCZ. มากกว่า 10คน ที่นิสัย ปาก เสียๆ

เป็นหัวแคลนดูแลหน่อย ก็ดีนะ

ถ้า เป็นแค่หัวแคลน มันก็เป็นได้แค่หัวแคลน เท่านั้น เอง

คนในแคลนนิสัย แย่ๆ ก็แตะๆ มั่ง แคลนจะได้ดีๆ

ไม่ใช้แค่ผมพูดคนเดียว ในบอด SF จะมีคนมาพูดเยอะแล้ว

Comment

• สองคนข้างบนครับ ถ้าจะเถียงกัน หลังไมค์เลยครับ นี่ไม่ได้บอร์ดเกมส์

อย่าทะเลาะกันเลยคร้าบ นี่บอร์ดคลับ เดี๋ยวจะเสียบรรยกาศ

Comment

• อยากจะกลับมาใช้บ้างแล้วคับ ใช้ V6GT อยู่ครับ

Comment

• Originally posted by nikjaza View Post
                อยากจะกลับมาใช้บ้างแล้วคับ ใช้ V6GT อยู่ครับ
                ขายๆๆๆๆๆ V6

Comment

• Originally posted by Theone555 View Post
                  ผมไม่ได้อาชืพ เล่นเกม เหมือนคุณ จะเก่งเหมือนคุณได้ไงล๊ะครับ

แคลน OCZ. มากกว่า 10คน ที่นิสัย ปาก เสียๆ

เป็นหัวแคลนดูแลหน่อย ก็ดีนะ

ถ้า เป็นแค่หัวแคลน มันก็เป็นได้แค่หัวแคลน เท่านั้น เอง

คนในแคลนนิสัย แย่ๆ ก็แตะๆ มั่ง แคลนจะได้ดีๆ

ไม่ใช้แค่ผมพูดคนเดียว ในบอด SF จะมีคนมาพูดเยอะแล้ว
                  เข้าใจอะไรผิดแล้วครับหัวแคลนเป็นสร้างแคลนไม่ได้เป็นที่จะไปสั่งไปสอนใครต่อใครได้ครับ
                  อย่านิสัยแบบคุณผมยังาั่งไม่ได้ดูกันง่ายๆ

Comment

• สุดท้ายกลับมาตายรัง ใช้212+ เหมือนเดิม

Comment

• Originally posted by pods007 View Post
                      เข้าใจอะไรผิดแล้วครับหัวแคลนเป็นสร้างแคลนไม่ได้เป็นที่จะไปสั่งไปสอนใครต่อใครได้ครับ
                      อย่านิสัยแบบคุณผมยังาั่งไม่ได้ดูกันง่ายๆ
                      ไรสาระบ่นไปเหอะๆ

Comment

• Originally posted by BankGarMo View Post
                        สุดท้ายกลับมาตายรัง ใช้212+ เหมือนเดิม
                        เหมือนกันฮะ

หลังจากลองใช้ v6gt และ mega halems

ต่างจาก 212+ ประมาณ 3-4 องศา แต่ราคาต่างกัน ครึ่งๆเลยครับ

Comment

ไรสาระบ่นไปเหอะๆ
                          ผมว่าคนแบบคุณมากกว่าที่ไรสาระ อายุไม่ได้ทำให้คุณแยกแยะอะไรเป็นเลยน่ะ

Comment

• Originally posted by tc09en View Post
                            เหมือนกันฮะ

หลังจากลองใช้ v6gt และ mega halems

ต่างจาก 212+ ประมาณ 3-4 องศา แต่ราคาต่างกัน ครึ่งๆเลยครับ
                            ผมว่าจะลองV6 GTสะหน่อยและทำไมกลับมาใช้212+อะครับ

Comment

• ร้องพอยัง ?

Comment

• มาอยู่ด้วยคนครับ ย้ายมาจาก V8 ครับ
                                ถ่ายจากมือถือครับเลยไม่ชัด

Comment

Working...
                                X