Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำปั๊มตู้ปลาให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แม่นอีหลีคับ แต่ถ้าจะเลือกได้เยอะๆๆ ก็จตุจักรเลยคับ ที่ขายพวกอุปกรณ์ตู้ปลาอ่ะ เกรดธรรมดามีทุกร้าน เกรดแพงมีเป็นบ้างร้านคับ ว่าแต่แรมอ่ะ อยากได้ เอิ๊กๆๆๆ

Comment

เมื่อวานไปสอยปั๊มจีน 1,100 ลิตร มาแล้นน ทีอมรฟอร์จูน ตัวเล็กยังกับ ไลท์เทค 600 ลิตร ท่อ 3 หุน ไม่รู้เป็นไงมั่งยังไม่ลองเลย ร้อยกว่าบาทถูกจริง ว่าแต่ว่าพวกที่มีตัวกรองโฟลเรทมันเบาอ่ะ มีร้านที่ขายปั๊มเรน่า กับอีฮาร์มแนะนำมั๊ยครับ ว่าจะไปดูซะหน่อย
      แรม ช่วงนี้ราคามันขึ้นอ่ะ ไอ้เจ้า DDR3 ก็ได้ยินว่าอีกไม่ช้าก็จะมา วุ่นวายจริง ๆ เดี๋ยวก็กลับไปเล่น AMD ซะเลยนี่ มันไม่ค่อยเปลี่ยนแรมบ่อย (ถ้ามันแรงนะ)

Comment

Originally posted by kongzzilla View Post
        แม่นอีหลีคับ แต่ถ้าจะเลือกได้เยอะๆๆ ก็จตุจักรเลยคับ ที่ขายพวกอุปกรณ์ตู้ปลาอ่ะ เกรดธรรมดามีทุกร้าน เกรดแพงมีเป็นบ้างร้านคับ ว่าแต่แรมอ่ะ อยากได้ เอิ๊กๆๆๆ
        ว่าง ๆ ไปทัวร์บ้านหม้อ คลองถม ดิโอลสยามดีกว่า ไปด้วยกันมั๊ยครับ

Comment

จา....ดดดปายยยย

Comment

Working...
          X