Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา Heatsink มาติดแรมแล้ว จะรู้อุณหภูมิได้ยังอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by konicabook View Post
    ปรอทวัดไข้ ก็ไม่เลว หรืออีกอย่างแผ่นลดไข้
    Cool Fever ใช้ลดความร้อนได้ป่าวหว่า ก็เป็นไข้ตัวร้อนยังจะหาย นี่ ชิปซิงค์ร้อน แปะๆ น่าจะบรรเทาได้
    เอิ๊กๆ idia บรรเจิด น่าคิดเหมือนกันแฮะ

Comment

555+

Comment

จับ sink แล้ว
        sink จะเย็นกว่าใช่มั๊ย ครับ

แต่ทำไมผมจับแล้วร้อนชะมัด
        ร้อนกว่าตอนที่ไม่ได้ติด sink อีก

Comment

เอาตังไปซือของแรงๆหมดแล้ว อุปกรณ์พวกนีมะมีปัญญาซื้อก็ต้องใช้ภูมปัญญาชาวบ้านละครับ ^ ^

Comment

Working...
          X