Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่ Overclock เนี่ย พัดลมเดิมๆๆ ที่มากะ Andy ....???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าไม่ Overclock เนี่ย พัดลมเดิมๆๆ ที่มากะ Andy ....???

เพียงพอมั๊ยครับ หรือไม่ก็ พัดลม 12 cm แต่รอบต่ำๆๆ อะครับ อย่างพัดลมเดิมที่ติดมากับ ซิ๊ง Andy น่ะครับ มันจะสีดำๆ รู้สึกรอบมันไม่ถึง 2000 เลยนะ ...

เหลือเฟืองับ
    สังเกตุดูอุณหภูมิของมันดีกว่า ไม่ได้ร้อนอะไรมากมายก็เดิมๆนั้นแหละ....

Comment

พัดลม 12cm รอบไม่ต้องเยอะก็เย็นแล้วครับ

Comment

พัดลมเดิมๆ 1200 rpm ไม่ลากผมว่าเงียบ และเย็นดีแล้ว

Comment

ขอคอมเมนต์ครับ ไม่เย็นเทพ แต่เงียบกริบ ใช้เดิมๆได้ครับสบายใจได้

Comment

ขนาดผมคล็อกยังใช้พัดลมเดิมๆอยู่เลย ยืนยันว่าเย็นและเงียบดีครับ

Comment

Working...
            X