Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูพี่Zalman เค้าทำ CNPs 9700 LED

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูพี่Zalman เค้าทำ CNPs 9700 LED

ไม่ต่างอะไรจาก 9500 เล้ยยยยย นอกจาก ฟินบางลงอีก เหลือแค่ 0.2mm ไม่ลับขอบฟินให้มันบาดมือกรุไปด้วยเลยเล้าาาา ยังดีที่ตัวนี้ให้ super silicone (คงลดปริมาณจากของเดิมไปหลาย) กะ lapping ฐานมาซะเง้า เงา

เอาไปดูๆ
    http://www.zalman.co.kr/eng/product/...x=229&code=009

รูปตัวอย่าง มันต่างอะไรกันมั่งงงงง ใครช่วยบอกที

หน้าตาและรูปทรงไม่ต่างจาก CNPS9500 LED เลยครับ ต่างแค่เรื่องขนาดเท่านั้นตัว 9700 ตัวนี้มันแค่หย่ายยยยยยยขึ้นเท่านั้นเอง

Comment

พึ่งจะ สังเกตอีกอย่างว่า พัดลม ขนาด 110mm. !!!!! แบบนี้ เกิดพัดลมเจ๊ง แล้วหมดประกันขึ้นมา ได้โยนทิ้งท่าเดียวสิเนี่ย

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
        พึ่งจะ สังเกตอีกอย่างว่า พัดลม ขนาด 110mm. !!!!! แบบนี้ เกิดพัดลมเจ๊ง แล้วหมดประกันขึ้นมา ได้โยนทิ้งท่าเดียวสิเนี่ย
        ไม่ต้องห่วงครับเรื่องนั้น เพราะมันไม่มีประกันอยู่แล้วสบายใจได้

Comment

Originally posted by คะหยิ่น View Post
          ไม่ต้องห่วงครับเรื่องนั้น เพราะมันไม่มีประกันอยู่แล้วสบายใจได้
          กร๊าก......ๆๆ อ่อม แบบว่า...คือ....เอ่อ...ถ้ารุ่นนี้เป็นร้านบิวซิเทคส่วนใหญ่พัดลมยี่ห้อนี้ทางร้านจะประกัน3เดือนครับ ส่วนร้านแฟนแทสติกที่ฟอร์จูนจะประกัน1ปีครับ

พัดลมน่ะไม่พังง่ายกระนั้นดอกครับ ทว่าเท่าที่ได้เคยยลมาน๊า.....น ไฟพัดลมไม่หรี่ก็ดับแต่พัดลมวิ่งปกติครับ ถ้าซื้อซิงค์ยี่ห้อนี้มักเป็นงี้อ่ะครับคงต้องทำจายครับ

Comment

สวยมากคับ

Comment

Working...
            X