Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU+VGA หม้อน้ำ 2 ตอนพอไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by slate View Post
    ผมมีสี uv-red ออกแนวแดงสดลื่นใสยืดหยุ่นดี ส่วน faser กลับเหนียวๆ วงเลี้ยวกว้างกว่าพี่ชิว แถมสีซีดเพี้ยนด้วยครับ
    แปลกดีครับ ตรงข้ามกับของผมเลย แต่จริงๆ แล้ว ใช้อันไหนสบายใจก็ใช้อันนั้นแหละครับ เพราะคนเรามีจุดที่ชอบไม่เหมือนกัน

ป.ล. ผมอาจจะเปลี่ยนไปเล่นสาย 3/8 ID ก็ได้ครับ วงเลี้ยวมันสวยดี

Comment

Originally posted by tsawana View Post
      แปลกดีครับ ตรงข้ามกับของผมเลย แต่จริงๆ แล้ว ใช้อันไหนสบายใจก็ใช้อันนั้นแหละครับ เพราะคนเรามีจุดที่ชอบไม่เหมือนกัน

ป.ล. ผมอาจจะเปลี่ยนไปเล่นสาย 3/8 ID ก็ได้ครับ วงเลี้ยวมันสวยดี
      เอหรือว่าผมจะโดนเล่นเข้าให้แล้ว เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูดีกว่าครับ

Comment

เป็นผม จัด3ตอน ไปดีกว่า ผมไม่ได้เปิดแอร์ 25 ตลอด........

Comment

พอดี 2 ตอนอันนี้เป็นของเก่าเก็บนะครับ เลยเอาออกมาทดลองดู จริงๆ ผมกะจะเล่น 3 ตอนอยู่แล้ว (เผื่อเอาไว้ต่ออะไรเพิ่มเติม) อีกอย่างนึงอุณหภูมิต้องผม ทั้งปีไม่เคยเกิน 25 เลยครับ

Comment

Originally posted by tsawana View Post
            พอดี 2 ตอนอันนี้เป็นของเก่าเก็บนะครับ เลยเอาออกมาทดลองดู จริงๆ ผมกะจะเล่น 3 ตอนอยู่แล้ว (เผื่อเอาไว้ต่ออะไรเพิ่มเติม) อีกอย่างนึงอุณหภูมิต้องผม ทั้งปีไม่เคยเกิน 25 เลยครับ
            น่าริษยาจังเลย
            25องศา ทำไรเหงื่อก็ไม่ออก

Comment

เย็นแล้วสำหรับผมนะ

Comment

Working...
              X