Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติด Arctic Cooling Freezer 7 แล้วยังต้องทา MX-1 อีกป่าวครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติด Arctic Cooling Freezer 7 แล้วยังต้องทา MX-1 อีกป่าวครับ?

.
    Last edited by seederxx; 28 Jul 2016, 17:20:12.

ถ้ามันเย็นก้อย่าไปเปลี่ยนเลยครับ ไว้จะแกะอีกทีค่อยเปลี่ยน

Comment

เคยใช้ ครับ ตัวนี้นะ
      เย็นดี ถูก คุ้ม เงียบ
      ที่เปลี่ยนเพราะตอนนี้ สีทอง ทั้งเครื่องแล้ว 555

Comment

แค่นั้นก็เย็นแล้วนะนั้นหนะ เก็บMX-1ไว้เป็นอะไหล่ดีกว่า คุ้มดี เหอะๆๆๆ....

Comment

เท่าที่อ่าน review ไอ้ที่ติดมากะ freezer 7 มันก็คือ MX-1 เหมือนกันนี่ครับ คงไม่ต้องใช้เพิ่ม ที่ซื้อมาก็เก็บไว้เป็นอะไหล่เวลาถอด heatsink เข้าๆออกๆแทนสิครับ

Comment

^^^

ถูกครับ fz7 ก้อแปะmx1มาให้แล้วครับ เอาแบบหลอดไปทาทับมันก้อเท่าเดิมแหละครับ

ตอนนี้ เอาmx-1 มาทาซิงค์เดิม 7900gt เย็นขึ้นมากกกกกก โดยเฉพาะตอนload แต่idleต่างกันนิดหน่อย จาก58-61 มาเป็น48-54 แต่ตอนโหลด นี่สิ จากเดิม 77 - 80กว่า ตอนนี้ไม่เกิน75เลยครับ เเจ่มจริงๆ

Comment

Working...
            X