Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี sink ใส M/B Commando ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี sink ใส M/B Commando ป่าวครับ

มี sink ใส M/B Commando ป่าวครับ

ซิ้ง อะไรละครับ CPU ปะ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      ซิ้ง อะไรละครับ CPU ปะ
      ซิ้ง M/B ครับ ที่ภาคจ่ายไฟ เพิ่มจากเดิมครับ

Comment

Originally posted by Pik_1_2_3_4 View Post
        ซิ้ง M/B ครับ ที่ภาคจ่ายไฟ เพิ่มจากเดิมครับ
        แบบนี้ชิมิ ?

Comment

ถูกต้องแล้วครับ มีขายที่ไหนบ้างครับ 1000 ทิพย์มไหมครับ

Comment

Originally posted by Pik_1_2_3_4 View Post
            ถูกต้องแล้วครับ มีขายที่ไหนบ้างครับ 1000 ทิพย์มไหมครับ
            มันมาจากพวก A8N5X A8N-E A8R-MVP

ผมตั้งรับซื้อที่นี่ แต่มีคนใจดีเขาใหม้มาฟรีๆเลย 1ข้าง [จากซากเมนบอร์ดของเขา]

ส่วนอีกข้าง ผมไปหามาจากเมนบอร์ดพังๆ เช่นกัน

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              มันมาจากพวก A8N5X A8N-E A8R-MVP

ผมตั้งรับซื้อที่นี่ แต่มีคนใจดีเขาใหม้มาฟรีๆเลย 1ข้าง [จากซากเมนบอร์ดของเขา]

ส่วนอีกข้าง ผมไปหามาจากเมนบอร์ดพังๆ เช่นกัน
              ขอบคุณครับ (ผมคงหาไม่ได้ครับ)

Comment

รอHR-09สิ้นเดือนนี้ครับ

Comment

Originally posted by Axus View Post
                  รอHR-09สิ้นเดือนนี้ครับ
                  ถูกต้อง

Comment

ผมมีแต่แบบนี้ไมสวย แต่ไม่แพง อิอิ บ้านหม้อโลดครับ ตัวละ 15 บาทมั้งถ้าจำไม่ผิดวางขายในตระกร้าเลย มีหลายขนาดแล้วแต่อยากได้แบบไหนลองไปเดินๆดู

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
                      ผมมีแต่แบบนี้ไมสวย แต่ไม่แพง อิอิ บ้านหม้อโลดครับ ตัวละ 15 บาทมั้งถ้าจำไม่ผิดวางขายในตระกร้าเลย มีหลายขนาดแล้วแต่อยากได้แบบไหนลองไปเดินๆดู

แบบนั้น ขาล๊อคก็ไม่มี แล้วจะยึดกับ M/B ยังไงล่ะท่าน แนะหน่อย

Comment

กาวแบบเหมือนซิ้งแรม มั้งครับ ดูแล้วไม่น่าจะหนัก -*-

Comment

ใช้กาว 2 หน้าแบบบางๆใสๆของ 3M ก็ได้ครับ เหนียวแน่น ไม่มีหลุด แบบเดียวกับกาวพวก Sink Ram นั่นแหละครับ ใช้ได้เหมือนกัน ประหยัดไปเยอะไม่ต้องเสียเวลาไปโมอะไรหรอกครับ

Comment

Working...
                          X