Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้งค์(ลม) 8800 ที่กำลังจะขายในไทย ตัวไหนน่ากระแทกบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งค์(ลม) 8800 ที่กำลังจะขายในไทย ตัวไหนน่ากระแทกบ้างครับ

เห็น Jedi จะเอา THERMALRIGHT HR-03 PLUS มาขายแล้ว (รอผลเทส OCZ แล้วกันนะ)

อยากเห็นรุ่นอื่นๆบ้างอ่ะครับ ว่ามันแจ๋วพอตัวหรือเปล่า ไม่เอาน้ำนะครับเน้นเปิดโหดเปิดนานขี้เกียจดูแล(เน้นโหด)

เหอะ ๆ ของผมเล่นน้ำครับ ข้างล่างนี้ใช่เลย 3500 บาท

Comment

น่าจะเอาอยู่นะ ชอบลมงับเพราะไม่ต้องดูแลมันมาก
      เบื่อน้ำแล้วต้องคอยดูแลตลอดเลย

Comment

Working...
      X