Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU cooler ที่ถูกลืม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU cooler ที่ถูกลืม

เห็นช่วงนี้ CPU cooler ออกมาใหม่กันเยอะมาก แถม เย็นๆทั้งนั้น ทั้ง andy,tuniq,ultra120 extreme เลยนำ cpu cooler ตัวเก่ามาให้ดูว่า ก็เย็นไม่แพ้รุ่นใหม่ๆเหมือนกันนะครับ

Bigtyphoon (ไม่ VX) + พัดลม120 2000RPM ไม่เปิดแอร์ อุณหภูมิห้อง 28C

เย็นครับ

Comment

เย็นดีครับ น่าตาเป็นไงหว่า

Comment

ไอโปรแกรมวัด ความร้อนนี้ ของกิก มันชื่ออะไรหรอครับ I-COOL หรอ

Comment

เย็นดีครับ น่าตาเป็นไงหว่า
          ตัวนี้ครับแต่ไม่ีมีปรับรอบ
          Bigtyphoon

Comment

ไอโปรแกรมวัด ความร้อนนี้ ของกิก มันชื่ออะไรหรอครับ I-COOL หรอ
            ไม่ใช่ I-COOL ครับ เป็น Easy Tune5 ที่ใช้ Overclock นี่ละครับ

Comment

Working...
            X