Announcement

Collapse
No announcement yet.

my watercooling system....not complete

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by numz View Post
    จะแอบเอาไปใช้บ้างคับ ^^ ช่วงนี้คนต้องการถังพักก็มี + เงินในกระเป๋าก็หดหาย
    สามทางพีวีซีสำหรับอุปกรณ์สปริงเกอร์ร้านโฮมโปรถุงนึงมีห้าตัว เปลี่ยนสายยางทีนึงเปลี่ยนสามทางไปด้วยยังไหวเลยมั้ง(ถูกจริง ๆ คนไทยผลิตเนี่ย)
    รู้สึกจะแปดสิบบาท เงินเหลือเยอะเลยท่าน

Comment

ถังพักน้ำเอาไปตั้งใกล้แอร์คงทำให้เย็นลงได้เยอะเลยนะครับ กิกิ หรือใส่ตู้เย็นไปเลย อุอุ เวอร์ไปอีก

Comment

สวยดีครับ

ช่วยList รายการของ กับราคา ให้หน่อยครับ เผื่อว่าจะลองเอาทำมั้ง

Comment

มา ติดตามผลงานครับ

Comment

ตอนนี้ก็ใด้ 2600 ghz จาก AMD x2 3800 + s939 ค่อนข้างstable
            full load อยู่ที่ 47c speedfan - น้ำอยู่ที่ 33c Thermaltake temp. วัดที่ถังพัก
            ที่ waterblock วัดใด้ 37.5c - vantec

ของก็ตามนี้ครับ:

ผมเองหมดใปเยอะเหมือนกัน acrylic = 2000 แม่งไม่ยอมแบ่งขาย 8มม - 6มม มีเหลือทำใด้อีก 3 ชุดแหนะ
            fitting ทองเหลือง = 500
            pump eheim 1046 = 3000 + โอย....220v
            zalman block wb3 = 1650
            ท่อ thermaltake = 350
            หม้อน้ำจาก Bigwater SE = 3900 (ตอนนั้นต้องซื้อทั้งชุด)
            พักน้ำจาก central houseware = 300 (ต้องระวังมันบาง)
            thermaltake temp reader มือสองรอยเพียบ = 650
            vantec 5.25 temp+fancontrol อันนี้เก่าแล้ว = 1500 มั้ง
            และเวลา

ท่าอยู่ภูเก็ตจะมาก็ใด้นะครับ

Comment

อา...ขอเพิ่มเติมนะคับ
              http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=198891
              คาดว่าน่าจะไปใด้อีกคับ

Comment

Working...
              X