Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5B deluxe ใส่ Heatsink northbridge อะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5B deluxe ใส่ Heatsink northbridge อะไรดี

ได้ Heatsink ภาคจ่ายไฟมาเรียบร้อยแล้ว 2อัน

เตรียมปลดประจำการ heatpipe

ไม่รู้ว่าจะใส่อะไรดี [ไม่เอา hr-05]

เล็ง รุ่นนี้ไว้

จริงๆอยากใส่ตัวนี้ไม่รู้จะติดรึป่าว

ใส่แล้วเปนไงบ้างครับ

Comment

เอาzalmanตัวดอกไม้สิครับ

Comment

ใช้ของยี่ห้อ Thermaltake รุ่น CL-C0034 ที่มีพัดลมเล็ก ๆ ติดมานะครับ ผมก็ใช้อยู่เย็นดีครับ

Comment

Originally posted by sirapob View Post
          ใช้ของยี่ห้อ Thermaltake รุ่น CL-C0034 ที่มีพัดลมเล็ก ๆ ติดมานะครับ ผมก็ใช้อยู่เย็นดีครับ
          หง่ะ Zalman แค่ร้อยกว่าบาท +ติดพัดลม 30mm ก็หรูและ

แต่ตัวนี้มัน พันกว่าบาท - -''

Comment

ชิพเซทมันร้อนถึงขนาดต้องติดพัดลมเลยหรอคับ หรือว่าติดกันไว้ก่อน

Comment

Working...
            X