Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำพัดลมดีๆ120CM 80CM หน่อยครับ ขอลมแรงๆไม่แพงมากนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำพัดลมดีๆ120CM 80CM หน่อยครับ ขอลมแรงๆไม่แพงมากนะครับ

ผมจะเปลี่ยนพัดลมยกเคสเลยครับ 120CM*2 80*1 อะครับ เปลี่ยนไปใช้ยี่ห่ออะไรและรุ่นไหนดีครับ ขอลงแรงๆอะครับ เพราะตอนนี้เครื่องอยากให้มันเย็นกว่านี้อะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

thermaltake ครับ มีให้เลือกทั้งแบบมีสี กับแบบเงียบ

Comment

ลมแรง มักจะมากับเสียงดัง ๆ นะครับ อยากใช้แรง ๆ ไปซื้อพัดลม 120 ซม.12 โวลท์ ตามร้านอีเลคโทนิค ราคาประมาณ 400 บาทนะครับแรงมาก ๆ

Comment

Originally posted by sirapob View Post
        ลมแรง มักจะมากับเสียงดัง ๆ นะครับ อยากใช้แรง ๆ ไปซื้อพัดลม 120 ซม.12 โวลท์ ตามร้านอีเลคโทนิค ราคาประมาณ 400 บาทนะครับแรงมาก ๆ
        แล้วมันใช้กับคอมพ์ได้ไหมอะครับ เสียงดังไม่เป็นไร ชอบครับ 55+ แต่อยากให้มันเยน

ผมจะเปลี่ยนซิ้ง+พัดลมCPUด้วยอะครับ SAMURAI

Comment

ใช้ได้ครับ ผมซื้อมานานแล้วครับ ตอนนั้นราคา 270 บาท(5ใบพัด)ครับแต่มันไม่มีสาย pin ให้นะครับมันเป็นสาย แดง ดำ ก็เลยต่อแบบตรง ๆ เลย 12โวลท แต่บอกก่อนนะครับว่ามันไม่สวย และหนา ๆ ์

Comment

เอา Thermaltake Smartfan แรงถึงใจ

Comment

เคยไปเดินบ้านหม้อเจอ 12cm NMB 12V ร้อยเดียว เหอะๆ
              สอยมาใช้ก็หมุนอยู่ 2000 รอบ ลมก็แรงดี + เสียงก็ไม่ค่อยจะดังเท่าไร
              หัวเป็นแบบ 3Pin ด้วยละ แต่สายโคตรสั้นเลยยาวออกมาจากตัวพัดลมประมาณ 2-3เซนเอง
              (Thermaltake Smartfan ก็ดีปรับรอบได้ รอบต่ำสุดเงียบฉี่รอบสูงสุดเสียงพอรับได้พอให้เกิดความรำคาญได้ 12cm นะ ส่วน 9cm รอบสูงสุดเสียงโคตรน่ารำคาญเลยอะ ความเห็นส่วนตัวครับ)

Comment

ถ้าไม่เน้นสวยงาม

รุ่นนี้ ดังภาพ 2000 รอบ 120 mm 80 บาท อมร

สาย 3Pin ยาง1ฟุ๊ต พร้อมเสียบ

แรงถึงใจ

Comment

Working...
                X