Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิ้งค์แรมหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิ้งค์แรมหน่อยคับ

เอาแบบตัวละไม่เกินสัก 300 บาทคับ แนะรุ่นหน่อยคับ ราคาด้วยคับ เอาเย็นๆ

อันละ100ไง ทองแดงก็200

ขายตามร้านทั่วไป

ถ้าเจได หรือ บิสิเทค จะแพงกว่าหน่อยครับ ของโนเนม

Comment

555 ซื้อมาอันละ 100฿ คู่หนึ่ง 200฿ ร้านที่ 1000 ทิป ครับ
      สีทองผ่องอำพัน นะ หุหุหุ
      APACER เลี่ยมทอง เอิ๊กๆ (3.6 เนียนๆ ใส่แล้วแรง อะ)
      *ร้าน TK จ้าาาาา*

แรมเทพ APACER XXX2 หิหิหิ

Last edited by TWK.; 14 May 2007, 18:31:55.

Comment

ผมว่าหาพัดลมแรมมาติด+ซิงค์แรมทองแดง จะดีกว่าเพราะถ้าติดซิงค์อย่างเดียวมันอมความร้อนครับ

Comment

ถ้ามีงบหน่อยยัดตัวนี้ไปเล้ย

เอ้า
          เพ่งไปดูเวปมา มีแบบนี้ด้วย 150 เองครับ
          แบบนี้ดีก่า เหมือนคอแซเลย อิอิ

Comment

โอ้ขอบคุณพี่ๆ มากคับ

Comment

Working...
            X