Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำฝากเคสด้านข้างเป็นแบบใส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำฝากเคสด้านข้างเป็นแบบใส

คือผมมีเคส GVIEW อยู่ครับ แต่ฝาข้างไม่ใส อยากจะทำฝาข้างเป็นแบบใส ไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับทำบ้างครับ คือว่าไม่อยากทำเอง กลัวดูไม่สวยอ่ะคับ

ไปให้ร้านทำให้ครับ ร้านม อไซค์ ก็ได้

Comment

ไม่อยากครับ...
      1. ไปร้านเหล็กเลยงับ ให้เค้าตัดให้ อยากได้แบบไหน ไม่แพงครับผมทำ 30 บาท
      2. ไปร้านทำป้ายโฆษณาอะงับใส่ แผ่นอคิลิกใส ไม่แพงอีก ครับผมทำ 80 บาท
      ลองดูครับ

Comment

แถว ๆ วงเวียน 22 ครับ ปามาน 200 บาท สวยดี

Comment

Working...
        X