Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้งค์แรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งค์แรม

อันไหนดีดีบ้างคับ แนะนำรุ่น ราคาหน่อยคับ

120 - 150 บาท ใช้ได้หมดครับ

มีแบบ อลูมีเนียม กับ ทองแดง นะ

Comment

ของผมซื้อที่ IT Square หลัก 4 ชั้น 3 น่ะครับ

อันละ 120 บาท ได้มาประมาณนี้ น่ะครับ

เป็นอลูมิเนียม นะครับ

Comment

ลองของ Tekeon ที่ Saveway อะแจ่มโคด สวยด้วย

Comment

เลือกที่แถบกาวบางๆอะครับ ถ้าหนามันจะยิ่งอมความร้อน

Comment

ถ้าเอาแบบไฮโซหน่อยเล่น HR-07 ไปเลยครับ
            ติดแล้วไม่เสียประกันด้วย มันไม่ได้ใช้แบบกาว2หน้านะ มันเป็นแบบแผ่นยางน่ะแต่อันนึงเกือบพัน เหอๆ

Comment

อย่าไปใส่เลยครับ มีไว้สวย ๆ แค่นั้น ยิ่งติดก็ยิ่งร้อน ถ้าจะติดต้องหาพัดลมมาเป่าอีก ถึงจะเย็น

Comment

ซื้อมาจากร้น TK 100 x 2 (อันละ 100 ฿)
                แรม Apacer เลี่ยมทอง อิอิอิ

Comment

ไม่อยากแนะนำแรมในรูปข้างบนเท่าไร ยิ่งถ้าเป็นพวกทองแดง มันจะอมความร้อน อัดไม่ขึ้นเท่าไร ถ้าได้ HR-07 วิ่งขึ้นสบายเลยครับคู่ละประมาณ 1700 ใช้ดีครับยิ่งมีพัดลมเป่าด้วยไปได้อีกหน่อยเลย ยืนยันผมใช้ VANTEC ตัวทองได้อัด UCCC ได้แค่ 250-260 ไม่ค่อยนิ่งด้วยยิ่งอาการร้อนจอฟ้าเลยพอใส่ HR-07 วิ่งไป285.5 นิ่งๆเลยครับ เล่าจากประสบการณ์นะครับ

Comment

Working...
                  X