Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง TUNIQ tower 120 กับ เจ้า ANDY ตัวไหนเย็นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง TUNIQ tower 120 กับ เจ้า ANDY ตัวไหนเย็นกว่ากันครับ

คืออยากทราบว่าเจ้า TUNIQ tower 120 กับ เจ้า ANDY 2 ตัวนี้ตัวไหนจะเย็นกว่ากันอ่ะครับ

อยากรู้ ดันๆ

Comment

ขนาด น้ำหนัก และรูปทรง เป็นเหตุผลในการเลือกด้วย

Comment

ผมเลือก ANDY อะ เพราะดำลังจะซื้อ 555

Comment

Tuniq 120 คับ ของผม P D 945@ 3910GHz fullload ก็อยู่ประมาณ 54-55 คับ ตัวนี้เคยใส่
          Gigabyte G power มันอยู่ที่ 62-64
          Last edited by nonokung; 13 May 2007, 10:31:13.

Comment

เลือก ANDY

Comment

อาไรนิผมใส่ PD 945 42-45 เอง Hr-01 Full 52-55
              พัดลม 1700 เอง

Comment

ของผม Andy กลางวัน 42-45

Comment

ปัญหามันอยู่ที่ว่าANDYหมดครับ หาซื้อไม่ได้(รู้ที่tkที่เดียวใครรู้ที่อื่นบอกผมหน่อยจะตามไปเอา) ผมก็เลยเล็งๆืNinjaกะTUNIQ tower 120เนี๊ยแหละ และขอถามหน่อยครับว่าninjaเนี๊ย มันยังแถมmx-1อยู่ป่ะครับ หรือไม่ได้แถมอยู่แล้ว หรือว่าบางร้านแถม เอ๊ะ ยังไง งง เอาเป็นว่าช่วยบอกหน่อยละกัน
                  Last edited by Dosantos; 13 May 2007, 21:06:25. Reason: เขียนผิดนิ๊ดนึง

Comment

ตามลายเซนต์ครับ อยู่ที่ 41-43 พัดลม 900 Rpm

Comment

Working...
                    X