Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาที่จะเคลม? VGA ช่วยแนะนำหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาที่จะเคลม? VGA ช่วยแนะนำหน่อยนะ

คือผมสงสัยอะครับกำลังจะไปซื้อ ฮีสซิ้ง ของการ์ดจอใหม่มาใส่ แต่สงสัยว่า ถ้าสมมุติการ์ดจอมีปัญหาขึ้นมา
    1.เวลาผมส่งไปเคลมนี้ ทางบริษัทเค้าจะรับไหม
    2. ต้องเปลี่ยนเป็น ซิ้งเดิมไหมเวลาส่งเคลม
    รบกวนหน่อยนะคับ อยากไปซื้อละ มีคนแนะนำจากชาว OC ว่า *THERMALRIGHT HR-03 REV.A มันดีกำลังจะไปซื้อและงับ...

ถ้าจะเคลมต้องเปลี่ยนเอาซิงค์เดิมใส่กลับด้วยครับ ไม่งั้นถือว่าหมดประกัน

Comment

Working...
    X