Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึง Water Coolling

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึง Water Coolling

ถ้าผมจะเอาน้ำแข็งใส่ลงไปในถังพักน้ำของ Water Coolling มันจะเป็นไรไหมครับ ปั๊มน้ำภายนอกน่ะครับ มันจะทำให้ขัดต่อการสูบน้ำ หรือปล่าวครับ แล้วถ้าใส่เกลือลงไปด้งยมันจะเย็นขึ้นไหมครับ ถ้าเย็นขึ้นใส่แล้วมีผมต่อ Water Block หรือ ครับครับเช่น มีพวก ตะไข้น้ำ ช่วยบอกด้วยครับ เพื่อน้ำจะเย็นขึ้น (ตอนนี้ใช้น้ำถังอ่ะครับ (น้ำดื่มถังใหญ่ๆ) ) ขอบคุณครับ

ไอน้ำ มันจะควบแน่น เป็นหยดน้ำ เกาะตามสายยาง

แล้วก็หยดในเคส.... สยอง

ขอประกันจงสถิตกับตัวท่าน

Comment

ดัน

Comment

น่ากัว อิอิ

Comment

เพิ่มรูป ให้เห็นภาพ

Comment

อุอุ ต้องทำขนาดนั้นเลย

Comment

Originally posted by slwind View Post
              ถ้าผมจะเอาน้ำแข็งใส่ลงไปในถังพักน้ำของ Water Coolling มันจะเป็นไรไหมครับ ปั๊มน้ำภายนอกน่ะครับ มันจะทำให้ขัดต่อการสูบน้ำ หรือปล่าวครับ แล้วถ้าใส่เกลือลงไปด้งยมันจะเย็นขึ้นไหมครับ ถ้าเย็นขึ้นใส่แล้วมีผมต่อ Water Block หรือ ครับครับเช่น มีพวก ตะไข้น้ำ ช่วยบอกด้วยครับ เพื่อน้ำจะเย็นขึ้น (ตอนนี้ใช้น้ำถังอ่ะครับ (น้ำดื่มถังใหญ่ๆ) ) ขอบคุณครับ
              ตกลงทำ water block เองหรือซื้อสำเร็จรูปครับ เอามาโชว์กันบ้างสิ

ถ้าจะเล่นน้ำแข็ง ก็ระวังหยดน้ำหน่อยล่ะกัน

Comment

น่ากลัวจัง

Comment

Working...
                X