Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าผมติดพัดลมถูกด้านป่าว-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าผมติดพัดลมถูกด้านป่าว-*-

ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าผมติดพัดลมถูกด้านป่าว
    ตามรูปเลยครับ (ความจิงติดนานแล้ว เพิ่งสงสัยขึ้นมา)
    ตามรูปพัดทวนเข็มทั้งสองตัว ครับ

ขอบคุนมากครับ

58-60-65 องศา C ครับ หุหุ

Comment

ถูกแล้วครับ เอาวิธีสังเกตง่ายๆเลยนะครับ ว่าพัดลมของคอมนั้นเป่าออกด้านไหน ให้เราดูที่ก้านของแกนพัดลมนะครับ หรือว่าโครงยึดแกนพัดลมนั่นหละครับ ลมจะเป่าออกด้านที่มีโครงนี้เสมอครับ

Comment

ดันให้หาความรู้ใหม่ๆๆได้น่าคับ

Comment

ขอบคุนครับ

ถูกทั้ง 2 ตัวเลยจิ(ด้านข้างอ่ะน่ะ)

เครื่องผม เซนเซอ พัดลม Cpu ของโปรแกรมกะ ไบออส
          เท่ากันครับ ประมาณ 6000 rpm แต่ไม มันร้อนจังสงสัยมาก

Comment

เป่าฝุ่นบ้างนะ

Comment

ทาซิลิโคลนใหม่ครับ

Comment

Working...
              X