Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นน้ำครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นน้ำครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Thermaltake big Water SE กับ Cooler Master Aquagate
    ตัวไหนดีกว่ากันครับ

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

สงกรานต์หมดแล้วนะครับ เลิกเล่นได้แล้ว

รอสงกรานต์ปีหน้าค่อยเล่นใหม่

Comment

อยากเล่นน้ำเหรอ ก็กระโดดลงคลองแสนแสบดิ

ปล. ล้อเล่นจ้า

Comment

เหอๆ งั้นกินลมต่อไปก้อได้ 555+

Comment

Originally posted by darkwing6611 View Post
          อยากเล่นน้ำเหรอ ก็กระโดดลงคลองแสนแสบดิ

ปล. ล้อเล่นจ้า
          อิอิ คันตายแน่ๆเลย คลองน้ำโค้ก

Comment

ผมาว่านะ ใช้ 745 ดีกว่า แล้วก็หา Block ดี ๆ ใส่ที่ไม่อั้นน้ำอ่า เย็นได้ใจ คุ้มค่าเงิน

Comment

ถ้าให้เลือกระหว่าง Thermaltake big Water SE กับ Cooler Master Aquagate
              เลือก Cooler Master Aquagate เพราะสะดวกกว่า..แต่จะให้ดีไปเล่น 735 หรือ 745
              จะดีกว่า เย็นกว่า เอิกๆๆ..

Comment

745คับ ฟูลโหลด36องศาPD 925 3.0Gb

Comment

Originally posted by Bat 6111 View Post
                  ผมาว่านะ ใช้ 745 ดีกว่า แล้วก็หา Block ดี ๆ ใส่ที่ไม่อั้นน้ำอ่า เย็นได้ใจ คุ้มค่าเงิน
                  ผมอยากรู้มากๆเลยคับ ชุดน้ำที่ท่านใช้อยู่ จัดการ E6600 อยู่หมัดแค่ไหน ผมเคยใช้ 745 เดิมๆกับ
                  x2 3800 เมื่อนานมาแล้วอะคับ ถ้าไม่รบกวนเกินไป ช่วยเอามาลง ทำเป็นมินิรีวิวให้ชมหน่อยคับ

ที่อยากให้เอามาโชว์มี การจัดวาง ใน หรือนอกเคส อุณหภูมิห้อง อุปกรณ์ต่อพ่วง + รูป ต่างๆ

ขอความกรุณาสนองตัณหาผมหน่อยนะคับ

Comment

Originally posted by shikuva View Post
                    ผมอยากรู้มากๆเลยคับ ชุดน้ำที่ท่านใช้อยู่ จัดการ E6600 อยู่หมัดแค่ไหน ผมเคยใช้ 745 เดิมๆกับ
                    x2 3800 เมื่อนานมาแล้วอะคับ ถ้าไม่รบกวนเกินไป ช่วยเอามาลง ทำเป็นมินิรีวิวให้ชมหน่อยคับ

ที่อยากให้เอามาโชว์มี การจัดวาง ใน หรือนอกเคส อุณหภูมิห้อง อุปกรณ์ต่อพ่วง + รูป ต่างๆ

ขอความกรุณาสนองตัณหาผมหน่อยนะคับ
                    ได้ครับผมเคยเอามาโชว์ไว้แล้วครับ แต่ผมก็ไม่ได้โอ้อวดอะไรนะครับ แต่ที่ผมใช้อยู่มันเย็นจริง ๆ ครับ มีรูปภาพประกอบครับ !!!

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=46649

Comment

ถ้าอยากเล่นน้ำก็ Themaltake และถ้าอยากอาบน้ำ ก็ ยูโทเปีย

Comment

ผมว่าชุดน้ำของอะไรก็ได้ แต่ถ้าเป็นบล็อกของ Swiftech ก็หายห่วง

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                          ผมว่าชุดน้ำของอะไรก็ได้ แต่ถ้าเป็นบล็อกของ Swiftech ก็หายห่วง
                          ตามนี้เลย

Comment

Working...
                          X