Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาตรฐานความร้อนการ์ดจอ อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาตรฐานความร้อนการ์ดจอ อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

50 องศา ร้อนไปไหม สำหรับช่วงนี้

อยากรู้ว่าอุณหภูมิมาตรฐานมันอยู่ที่เท่าไหร่

ประมานนี้แหละ 47-50

แต่ บางตัว fullload จะถึง 80-90

Comment

มันแล้วแต่รุ่นนะครับ ความร้อนแต่ละตัวมันไม่เท่ากันครับ + สภาพเเวดล้อมด้วย
      ของผม
      7300GT เปิดมาก็ 55c ละ full ไม่รู้ครับไม่ได้สังเกตุคง 70c มั้ง เดาเอานะ 555

Last edited by TWK.; 15 Apr 2007, 14:48:41.

Comment

50 ก้ถือว่าไม่ร้อนเรยนะครับ

ว่าแต่ชื่อคุนนี่ . . ยิ่งใหญ่จิงๆ

Comment

ชิวๆ
          ว่าแต่ใช้การ์ดตัวไหนอยู่หละ....

Comment

ประมาณนี้สบายๆครับ

Comment

Galaxy 7900GS+Zalman VF700Cu-LED ไม่ OC ตอนนี้ห้อง 36องศา การ์ด 56 องศา Full load 66-70

Comment

Working...
              X