Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ พัดลม 12 cm ที่รอบเครื่องแรงที่สุดอะครับ ราคาเท่าไร งับ ยี่ห้ออะไร ซื้อไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรปบนแรง จิง แต่เรื่องเสียง แมนรับบ่อได๋ นึกว่านอนฟังเครื่องดูดผุ่นที่บ้านเห่อะ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      Thermaltake Smart Case Fan II แรงจริงๆ 3500รอบ แค่มันไม่ค่อยสวย

รุ่น Smart Case Blue led ยังแค่ 2800 รอบ
      Originally posted by Amagin View Post
      ตัวนี้เลยครับ ปรับรอบได้ตั้งแต่ 1300-3500 เลยครับ แต่ขอเตือนว่า 3500 รอบนี่ดังสุดๆแน่ๆครับ

อันนี้ครับ

ปล. ผมก็กำลังหาพัดลมเปลี่ยนอยู่เหมือนกันครับ พัดลมเดิมๆของ Andy รอบมันต่ำเหลือเกิน
      ตัวนี้ใช่ป่ะครับที่ท่านบอก คลิกสิ!! อิอิ
      ถ้าเป็นตัวนี้ไม่ถึงครับ สูงสุด 2500 RPM ต่ำสุด 700 RPM ครับ ผมใช้อยู่ อิอิ^^
      ยี่ห้อThermaltake ผมไม่เคยเห็นอ่ะครับ รอบ 3500 (หรือว่าผมไม่เคยเจอก็ไม่รุ อิอิ กำ)
      Last edited by sonny*; 18 Nov 2010, 03:41:01.

Comment

อ้าว.....!! นี่มันกระทู้ปี 2007 นี่ ????? ใครขุดมาครับเนี่ย อิอิ...กำ
        Last edited by sonny*; 18 Nov 2010, 03:39:52.

Comment

Originally posted by sonny* View Post
          อ้าว.....!! นี่มันกระทู้ปี 2007 นี่ ????? ใครขุดมาครับเนี่ย อิอิ...กำ
          ขุดขึ้นมาได้ยังไงนี้ กระทู้ห้องนี้ มีแค่ 3 หน้า แค่ปี 2010 เองนิเนอะ ^.^''

ว่าแต่ Delta พัดลมมั๊กๆ เสียงก็ดังๆมั๊กๆ ค่าไฟใช้พัดลมก็คงแพงมั๊กๆ อีกเช่นกัน

Comment

Working...
          X